CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ |
| Tên viết tắt | CTY TNHH MTV PHONG PHỤNG VỸ |
| Tên giao dịch | CTY TNHH MTV PHONG PHỤNG VỸ |
| Địa chỉ | 201, Đường 30/4, Phường Ninh Kiều, TP Cần Thơ, Việt Nam. |
| Người đại diện | Nguyễn Thanh Phong |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 23/11/2020 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 23/11/2020 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 09/09/2026 23:17 |
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.
- Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
- Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
- Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút
Ngành nghề kinh doanh
| G4649 | Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình |
| G4610 | Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa |
| G4641 | Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép |
| G4662 | Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác |
| G4690 | Bán buôn tổng hợp |
| G4721 | Bán lẻ lương thực |
| G4723 | Bán lẻ đồ uống |
| G4753 | Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn |
| G4759 | Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu |
| N8299 | Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ còn hoạt động không?
Mã số thuế 1801688333 của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (09/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ có mã số thuế 1801688333, được cấp ngày 23/11/2020. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ còn đăng ký tên CTY TNHH MTV PHONG PHỤNG VỸ. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 1801688333 đều cho ra cùng một kết quả.
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ là Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình (mã ngành G4649). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 9 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ ở đâu?
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHONG PHỤNG VỸ đăng ký địa chỉ trụ sở tại 201, Đường 30/4, Phường Ninh Kiều, TP Cần Thơ, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Ninh Kiều, Cần Thơ.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Phường Ninh Kiều
2.807Tổng doanh nghiệp
1.146Đang hoạt động
1.637Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Thành phố Cần Thơ: 31.585 doanh nghiệp, trong đó 13.281 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH1.503
Công ty TNHH MTV649
Công ty cổ phần279
Doanh nghiệp tư nhân234
Chưa phân loại28
Cơ quan nhà nước khác21
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST1.142
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST854
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký641
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh71
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST70
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký17
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Thanh Phong"
Có tổng cộng 683 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Thành phố Cần Thơ
4 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
