CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIC PHÚ QUỐC

Mã số thuế1702053011
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIC PHÚ QUỐC
Tên viết tắtATLANTIC PHU QUOC CO
Tên tiếng AnhCIC PHU QUOC CONSTRUCTION INVESTMENT COMPANY LIMITED
Tên giao dịchATLANTIC PHU QUOC CO
Địa chỉL7-01 Khu biệt thự cao cấp Bà Kèo, đường Trần Hưng Đạo, khu phố 7, Đặc khu Phú Quốc, An Giang, Việt Nam.
Người đại diện Võ Văn Tám
Ngày cấp GCN ĐKKD29/06/2016
Ngày bắt đầu hoạt động29/06/2016
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu19/09/2026 08:10
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIC PHÚ QUỐC chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

F4101Xây dựng nhà để ở
0810Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
3512Sản xuất điện từ nguồn năng lượng tái tạo
4101Xây dựng nhà để ở
4102Xây dựng nhà không để ở
4212Xây dựng công trình đường bộ
4221Xây dựng công trình điện
4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229Xây dựng công trình công ích khác
4291Xây dựng công trình thủy
4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4312Chuẩn bị mặt bằng
4321Lắp đặt hệ thống điện
4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330Hoàn thiện công trình xây dựng
4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4662Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
4723Bán lẻ đồ uống
4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
4932Vận tải hành khách đường bộ khác
4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5222Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
5510Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự
5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
5630Dịch vụ phục vụ đồ uống
6619Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu
6810Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
7120Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
7410Hoạt động thiết kế chuyên dụng
8130Dịch vụ cảnh quan
8230Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại
8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
9319Hoạt động thể thao khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIC PHÚ QUỐC

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIC PHÚ QUỐC là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIC PHÚ QUỐC có mã số thuế 1702053011, được cấp ngày 29/06/2016. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIC PHÚ QUỐC còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIC PHÚ QUỐC còn đăng ký tên CIC PHU QUOC CONSTRUCTION INVESTMENT COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 1702053011 đều cho ra cùng một kết quả.
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIC PHÚ QUỐC kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIC PHÚ QUỐC là Xây dựng nhà để ở (mã ngành F4101). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 40 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIC PHÚ QUỐC ở đâu?
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIC PHÚ QUỐC đăng ký địa chỉ trụ sở tại L7-01 Khu biệt thự cao cấp Bà Kèo, đường Trần Hưng Đạo, khu phố 7, Đặc khu Phú Quốc, An Giang, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Đặc khu Phú Quốc, An Giang.
Mã số thuế 1702053011 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 1702053011 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 17 là số phân khoảng; bảy chữ số 0205301 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 1 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.

Thống kê doanh nghiệp tại Đặc khu Phú Quốc

4.927Tổng doanh nghiệp
2.326Đang hoạt động
2.597Ngừng / tạm ngừng
2Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh An Giang: 30.149 doanh nghiệp, trong đó 12.097 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống877
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác812
Xây Dựng693
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ540
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản389
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo255

Theo loại hình

Công ty TNHH2.873
Công ty TNHH MTV897
Công ty cổ phần833
Doanh nghiệp tư nhân213
Chưa phân loại39
Hộ kinh doanh14

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST2.326
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST1.278
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký936
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh215
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST168
—3

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Võ Văn Tám"

Có tổng cộng 63 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH MEGA SPRING RUBBER LIMITED

Mã số thuế:3901394531
22 Hiệp Hoà, Phường Long Hoa, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SOOD PAPER AND ALLIED CHEMICALS

Mã số thuế:3604116147
Số 103/5, khu phố 9, Phường Long Bình, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THỦY SẢN TÂM TÁM

Mã số thuế:2100717958
Thửa đất số 1453, Tờ bản đồ số 7, Ấp Tân Khánh, Xã Long Thành, Vĩnh Long, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CỬA TÂM BÌNH

Mã số thuế:3603948752
Số 54, khu A, ấp Bến Cộ, Xã Đại Phước, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN GREENPLANT

Mã số thuế:1102046171
Ấp Bình Cang 2, Xã Thủ Thừa, Tây Ninh, Việt Nam.

DNTN SX VÕ VĂN TÁM

Mã số thuế:0318057921
B3/42A Đường Liên ấp 2-6, Ấp 2, Xã Vĩnh Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG 911

Mã số thuế:0317325529
Số 102, Đường số 10, Cityland Park Hills, Phường Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG D.AC

Mã số thuế:0317280719
Số 25, Vũ Tông Phan, Phường Bình Trưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TMDV BÌNH AN LỘC

Mã số thuế:0402146383
Tổ 4, thôn Dương Sơn, Xã Hòa Tiến, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TƯỜNG THƠ

Mã số thuế:3901325873
Số 29, đường 781, ấp Bình Phong, Xã Châu Thành, Tây Ninh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Đặc khu Phú Quốc

2 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG PHÚ QUỐC XANH

Mã số thuế:1702366663
Tổ 4, Khu Phố Bến Tràm Cửa Dương, Đặc khu Phú Quốc, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT QUANG PHÚ QUỐC

Mã số thuế:1702366769
Tầng 2, Tòa nhà Sun Home Phú Quốc, Khu phố 6, Đặc khu Phú Quốc, An Giang, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Đặc khu Phú Quốc

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh An Giang

5 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH HUYỀN VŨ 68

Mã số thuế:1702366906
Căn 14 Đường Số 1, Khu Dân Cư Nam An Hòa, Phường Rạch Giá, An Giang, Việt Nam.

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN KHAI THÁC THỦY SẢN PHÚC EM

Mã số thuế:1602232722
Số 01/60B, Tổ 5, Khóm Thới Hòa, Phường Mỹ Thới, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG PHÚ QUỐC XANH

Mã số thuế:1702366663
Tổ 4, Khu Phố Bến Tràm Cửa Dương, Đặc khu Phú Quốc, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT QUANG PHÚ QUỐC

Mã số thuế:1702366769
Tầng 2, Tòa nhà Sun Home Phú Quốc, Khu phố 6, Đặc khu Phú Quốc, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHAI THÁC ĐỨC TÍN

Mã số thuế:1702366670
Số 39/19, QL 80, khu phố Tám Thước, Xã Kiên Lương, An Giang

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh An Giang

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ