CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG |
| Tên viết tắt | AN N CUONG CO., LTD |
| Tên tiếng Anh | AN N CUONG COMPANY LIMITED |
| Tên giao dịch | AN N CUONG CO., LTD |
| Địa chỉ | Số 8 đường Phan Nhung, khu phố 1, Đặc khu Phú Quốc, An Giang, Việt Nam. |
| Người đại diện | Phan Trọng Dực |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 31/10/2012 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 14/11/2012 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 09/09/2026 22:02 |
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp
Ngành nghề kinh doanh
| C1020 | Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản |
| G4632 | Bán buôn thực phẩm |
| G4633 | Bán buôn đồ uống |
| H5022 | Vận tải hàng hóa đường thủy nội địa |
| I55103 | Nhà khách, nhà nghỉ kinh doanh dịch vụ lưu trú ngắn ngày |
| A03110 | Khai thác thuỷ sản biển |
| C10204 | Chế biến và bảo quản nước mắm |
| N79200 | Dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG
CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG còn đăng ký tên AN N CUONG COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 1701886155 đều cho ra cùng một kết quả.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG có mã số thuế 1701886155, được cấp ngày 14/11/2012. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG còn hoạt động không?
Mã số thuế 1701886155 của CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (09/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG là Phan Trọng Dực theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 1701886155.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH AN N CƯỜNG, mã số thuế 1701886155 và địa chỉ Số 8 đường Phan Nhung, khu phố 1, Đặc khu Phú Quốc, An Giang, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Đặc khu Phú Quốc
4.927Tổng doanh nghiệp
2.326Đang hoạt động
2.597Ngừng / tạm ngừng
2Mới trong 90 ngày
Toàn Tỉnh An Giang: 30.149 doanh nghiệp, trong đó 12.097 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH2.873
Công ty TNHH MTV897
Công ty cổ phần833
Doanh nghiệp tư nhân213
Chưa phân loại39
Hộ kinh doanh14
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST2.326
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST1.278
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký936
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh215
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST168
—3
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Phan Trọng Dực"
Có tổng cộng 1 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Đặc khu Phú Quốc
2 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
Doanh nghiệp mới tại Tỉnh An Giang
8 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
