CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ TUẤN KHANH

Mã số thuế 1602185166
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng Việt CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ TUẤN KHANH
Tên viết tắt TKJ.
Tên tiếng Anh TUAN KHANH GEMSTONE JEWELRY COMPANY LIMITED.
Tên giao dịch TKJ.
Địa chỉ Tổ 12, Đường Ngô Sĩ Liên, Khóm Tân Phú, Phường Long Xuyên, An Giang, Việt Nam.
Người đại diện Trần Tuấn Khanh
Ngày cấp GCN ĐKKD 14/08/2024
Ngày bắt đầu hoạt động 14/08/2024
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 18/09/2026 09:51 Cập nhật ngay
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ TUẤN KHANH chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

C3211 Sản xuất đồ kim hoàn và chi tiết liên quan
3211 Sản xuất đồ kim hoàn và chi tiết liên quan
4662 Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ TUẤN KHANH

Thông tin mã số thuế 1602185166 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ TUẤN KHANH được đồng bộ gần nhất lúc 09:51 ngày 18/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ TUẤN KHANH ở đâu?
CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ TUẤN KHANH đăng ký địa chỉ trụ sở tại Tổ 12, Đường Ngô Sĩ Liên, Khóm Tân Phú, Phường Long Xuyên, An Giang, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Long Xuyên, An Giang.
CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ TUẤN KHANH còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ TUẤN KHANH còn đăng ký tên TUAN KHANH GEMSTONE JEWELRY COMPANY LIMITED.. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 1602185166 đều cho ra cùng một kết quả.
CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ TUẤN KHANH còn hoạt động không?
Mã số thuế 1602185166 của CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ TUẤN KHANH đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (18/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ TUẤN KHANH cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ TUẤN KHANH, mã số thuế 1602185166 và địa chỉ Tổ 12, Đường Ngô Sĩ Liên, Khóm Tân Phú, Phường Long Xuyên, An Giang, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Long Xuyên

1.924 Tổng doanh nghiệp
846 Đang hoạt động
1.074 Ngừng / tạm ngừng
0 Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh An Giang: 30.149 doanh nghiệp, trong đó 12.097 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 773
Xây Dựng 256
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 134
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 130
Vận Tải Kho Bãi 71
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống 62

Theo loại hình

Công ty TNHH 1.040
Công ty TNHH MTV 464
Doanh nghiệp tư nhân 194
Công ty cổ phần 132
Cơ quan nhà nước khác 26
VP luật sư / công chứng / thừa phát lại 12

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 845
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 649
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 294
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 84
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 47
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 3

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Trần Tuấn Khanh"

Có tổng cộng 33 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH VÁN LẠNG TUẤN KHANH

Mã số thuế: 3801338540
Tổ 3 , Thôn 1, Phường Tân Khai, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG WODIAN HỒ CHÍ MINH

Mã số thuế: 0318956439
Tầng 5, Tòa nhà TTM BuilDing, Số 309 Bạch Đằng, Phường Gia Định, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN TUẤN KHANH

Mã số thuế: 0601259783
Thôn Phương Điền, Xã Quỹ Nhất, Ninh Bình, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SỬA CHỮA VÀ BÁN BUÔN PHỤ TÙNG Ô TÔ TRẦN KHANH

Mã số thuế: 0317685507
51 Nguyễn Cư Trinh, Phường Cầu Ông Lãnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THÚY NGA

Mã số thuế: 0317348269
302 ấp 7, Xã Đông Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KHÁNH NHẬT PHÁT

Mã số thuế: 3603873930
Số 501, Quốc lộ 51, Tổ 7, KP3, Phường Long Hưng, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VẬN TẢI HÙNG KIM CHÂU

Mã số thuế: 0317290562
7A Nguyễn Thế Truyện, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẤT ĐỘNG SẢN TIẾN THÀNH LAND

Mã số thuế: 0317171702
4A Nghĩa Thục, Phường An Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Công ty cổ phần Nhựa kỹ thuật Vân Long

Mã số thuế: 0202146266
Lô P-3 Khu công nghiệp Tràng Duệ, Phường An Phong, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN NHỰA KỸ THUẬT VÂN LONG

Mã số thuế: 0201980327
Lô P-3 Khu công nghiệp Tràng Duệ, Phường An Phong, TP Hải Phòng, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh An Giang

24 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH HUYỀN VŨ 68

Mã số thuế: 1702366906
Căn 14 Đường Số 1, Khu Dân Cư Nam An Hòa, Phường Rạch Giá, An Giang, Việt Nam.

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN KHAI THÁC THỦY SẢN PHÚC EM

Mã số thuế: 1602232722
Số 01/60B, Tổ 5, Khóm Thới Hòa, Phường Mỹ Thới, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG PHÚ QUỐC XANH

Mã số thuế: 1702366663
Tổ 4, Khu Phố Bến Tràm Cửa Dương, Đặc khu Phú Quốc, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT QUANG PHÚ QUỐC

Mã số thuế: 1702366769
Tầng 2, Tòa nhà Sun Home Phú Quốc, Khu phố 6, Đặc khu Phú Quốc, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHAI THÁC ĐỨC TÍN

Mã số thuế: 1702366670
Số 39/19, QL 80, khu phố Tám Thước, Xã Kiên Lương, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV MEKONG CARGO

Mã số thuế: 1602232761
Ấp 1, Xã Vĩnh Xương, An Giang, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh An Giang

Danh mục công cụ 120

Thuế & kế toán 14
Lao động & BHXH 8
Doanh nghiệp 16
Tài chính 8
Dân sự 10
Hành chính 6
Giao thông 16
Đất đai & xây dựng 4
Nông nghiệp 6
Giáo dục 16
Y tế 7
Lịch & văn hóa 9
Xem tất cả 120 công cụ