CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX TM DV NỘI THẤT HOÀNG TÂM

Mã số thuế1102007285
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX TM DV NỘI THẤT HOÀNG TÂM
Tên viết tắtCTY TNHH SX TM DV NT HOÀNG TÂM
Tên giao dịchCTY TNHH SX TM DV NT HOÀNG TÂM
Địa chỉSố nhà 337 Ấp Bình Tiền 2, Xã Đức Hòa, Tây Ninh, Việt Nam.
Người đại diện ĐỖ THANH HUYNH
Ngày cấp GCN ĐKKD31/03/2022
Ngày bắt đầu hoạt động31/03/2022
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu08/10/2026 19:58
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX TM DV NỘI THẤT HOÀNG TÂM đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

C2592Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
F4101Xây dựng nhà để ở
F4102Xây dựng nhà không để ở
F4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
F4312Chuẩn bị mặt bằng
F4330Hoàn thiện công trình xây dựng
G4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX TM DV NỘI THẤT HOÀNG TÂM

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX TM DV NỘI THẤT HOÀNG TÂM còn hoạt động không?
Mã số thuế 1102007285 của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX TM DV NỘI THẤT HOÀNG TÂM đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (08/10/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX TM DV NỘI THẤT HOÀNG TÂM còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX TM DV NỘI THẤT HOÀNG TÂM còn đăng ký tên CTY TNHH SX TM DV NT HOÀNG TÂM. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 1102007285 đều cho ra cùng một kết quả.
Địa chỉ của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX TM DV NỘI THẤT HOÀNG TÂM ở đâu?
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX TM DV NỘI THẤT HOÀNG TÂM đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số nhà 337 Ấp Bình Tiền 2, Xã Đức Hòa, Tây Ninh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Đức Hoà, Tây Ninh.
Thông tin mã số thuế 1102007285 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX TM DV NỘI THẤT HOÀNG TÂM được đồng bộ gần nhất lúc 19:58 ngày 08/10/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX TM DV NỘI THẤT HOÀNG TÂM?
Người đại diện của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX TM DV NỘI THẤT HOÀNG TÂM là ĐỖ THANH HUYNH theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 1102007285.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Đức Hoà

2.168Tổng doanh nghiệp
1.428Đang hoạt động
712Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Tây Ninh: 28.100 doanh nghiệp, trong đó 13.855 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo894
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác516
Xây Dựng129
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản90
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống64
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ53

Theo loại hình

Công ty TNHH1.716
Công ty TNHH MTV233
Công ty cổ phần169
Doanh nghiệp tư nhân32
Chưa phân loại4
Hộ kinh doanh2

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.428
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký414
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST202
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh56
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST39
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký27

Doanh nghiệp có người đại diện tên "ĐỖ THANH HUYNH"

Có tổng cộng 3 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HUỲNH TRANG

Mã số thuế:2601102899
Khu 18, Xã Thanh Ba, Phú Thọ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ STACKGOO

Mã số thuế:0315248244
Số 11A Hồng Hà, Phường Tân Sơn Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Công Ty Cổ Phần Aoc Craft Việt Nam

Mã số thuế:0106880308
Số 14, ngách 67/4, ngõ 67, phố Nam Dư, Phường Vĩnh Hưng, TP Hà Nội, Việt Nam.

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ