Công Ty Cổ Phần Thiết Bị & Công Nghệ Vpm Hưng Yên

Mã số thuế0900635186
Trạng thái NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Tên tiếng ViệtCông Ty Cổ Phần Thiết Bị & Công Nghệ Vpm Hưng Yên
Tên viết tắtVPM HUNG YEN ETC
Tên giao dịchVPM HUNG YEN ETC
Địa chỉThôn Đại, Xã Phụng Công(Hết hiệu lực), Hưng Yên, Việt Nam.
Người đại diện Chử Văn Bình
Ngày cấp GCN ĐKKD17/12/2010
Kết thúc năm tài chính2026-12-31T00:00:00Z
Cập nhật dữ liệu17/09/2026 01:34
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý Công Ty Cổ Phần Thiết Bị & Công Nghệ Vpm Hưng Yên chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

R93290Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu.
1030Chế biến và bảo quản rau quả
1040Sản xuất dầu, mỡ động, thực vật
1101Chưng, tinh cất và pha chế các loại rượu mạnh
1102Sản xuất rượu vang
1104Sản xuất mạch nha ủ men bia
1629Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
2023Sản xuất mỹ phẩm, nước hoa, xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh
2399Sản xuất sản phẩm từ chất khoáng phi kim loại khác chưa được phân vào đâu
2511Sản xuất các cấu kiện kim loại
2599Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu
2821Sản xuất máy nông nghiệp và lâm nghiệp
2825Sản xuất máy chế biến thực phẩm, đồ uống và thuốc lá
2829Sản xuất máy chuyên dụng khác
3250Sản xuất thiết bị, dụng cụ y tế, nha khoa, chỉnh hình và phục hồi chức năng
3319Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị khác
4311Phá dỡ
4312Chuẩn bị mặt bằng
4321Lắp đặt hệ thống điện
4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330Hoàn thiện công trình xây dựng
4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4620Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
4631Bán buôn gạo, lúa mỳ, sản phẩm từ ngũ cốc khác, bột mỳ
4632Bán buôn thực phẩm
4633Bán buôn đồ uống
4634Bán buôn sản phẩm thuốc lá, thuốc lào
4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4662Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
7911Đại lý lữ hành
7912Điều hành tua du lịch
8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
9319Hoạt động thể thao khác
9329Hoạt động vui chơi giải trí khác

Câu hỏi thường gặp về Công Ty Cổ Phần Thiết Bị & Công Nghệ Vpm Hưng Yên

Công Ty Cổ Phần Thiết Bị & Công Nghệ Vpm Hưng Yên còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, Công Ty Cổ Phần Thiết Bị & Công Nghệ Vpm Hưng Yên còn đăng ký tên VPM HUNG YEN ETC. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0900635186 đều cho ra cùng một kết quả.
Công Ty Cổ Phần Thiết Bị & Công Nghệ Vpm Hưng Yên còn hoạt động không?
Mã số thuế 0900635186 của Công Ty Cổ Phần Thiết Bị & Công Nghệ Vpm Hưng Yên đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (17/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Xuất hóa đơn cho Công Ty Cổ Phần Thiết Bị & Công Nghệ Vpm Hưng Yên cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Công Ty Cổ Phần Thiết Bị & Công Nghệ Vpm Hưng Yên, mã số thuế 0900635186 và địa chỉ Thôn Đại, Xã Phụng Công(Hết hiệu lực), Hưng Yên, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Mã số thuế 0900635186 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0900635186 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 09 là số phân khoảng; bảy chữ số 0063518 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 6 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Công Ty Cổ Phần Thiết Bị & Công Nghệ Vpm Hưng Yên kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Công Ty Cổ Phần Thiết Bị & Công Nghệ Vpm Hưng Yên là Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu. (mã ngành R93290). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 38 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Phụng Công

576Tổng doanh nghiệp
374Đang hoạt động
201Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Hưng Yên: 26.182 doanh nghiệp, trong đó 14.513 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác149
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo63
Xây Dựng58
Giáo Dục Và Đào Tạo38
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản33
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ32

Theo loại hình

Công ty TNHH352
Công ty cổ phần179
Doanh nghiệp tư nhân9
Hợp tác xã7
Công ty TNHH MTV6
Trường học / cơ sở giáo dục4

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST373
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký114
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST34
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh29
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST24
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)1

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Chử Văn Bình"

Có tổng cộng 17 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN HOÀ BÌNH

Mã số thuế:5801510996
Số 5B, Trần Khánh Dư, Phường Lâm Viên - Đà Lạt, Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ KHÁCH SẠN HỘI AN DELICACY

Mã số thuế:4001256869
Số 116 Hùng Vương, Phường Hội An Tây, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH YOO INTERNATIONAL

Mã số thuế:0109997424
Số 18 Mễ Trì Hạ, Phường Từ Liêm, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ CHUBINHCAMERA

Mã số thuế:0109522357
Số 94 Dốc Lã, Xã Phù Đổng, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN BÌNH TH

Mã số thuế:2802896761
Thôn 3, Phường Quảng Phú, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN QUỐC TẾ NHẬT HÀN

Mã số thuế:0109317728
Số 59 Đa Lộc, Khu công nghiệp Thăng Long, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI BÌNH ANH

Mã số thuế:3801187436
Ấp 1, Phường Minh Hưng, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG VÂN MAI

Mã số thuế:0700752460
Đường Trần Nhật Duật, Xã Vĩnh Trụ, Ninh Bình, Việt Nam.

Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Nhật Hàn

Mã số thuế:0106436639
Số 29, phố Bầu, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH HƯNG

Mã số thuế:0311699045
169/66 đường Lương Định Của, Phường An Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Hưng Yên

1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KINH DOANH TỔNG HỢP THUẬN PHÁT

Mã số thuế:1001334127
Tổ dân phố An Lễ, Phường Trà Lý, Hưng Yên, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Hưng Yên

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ