Công ty cổ phần Phú Thành Nam

Mã số thuế0900515139
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCông ty cổ phần Phú Thành Nam
Tên viết tắtPHUTHANHNAM JOINT STOCK COMPANY
Tên giao dịchPHUTHANHNAM JOINT STOCK COMPANY
Địa chỉThôn Đọ, Phường Thượng Hồng, Hưng Yên, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Đức Thành
Ngày cấp GCN ĐKKD21/11/2009
Ngày bắt đầu hoạt động21/11/2009
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu18/09/2026 04:47
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Công ty cổ phần Phú Thành Nam đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

G46Bán buôn (trừ ô tô, mô tô, xe máy và xe có động cơ khác)

Câu hỏi thường gặp về Công ty cổ phần Phú Thành Nam

Ai là người đại diện của Công ty cổ phần Phú Thành Nam?
Người đại diện của Công ty cổ phần Phú Thành Nam là Nguyễn Đức Thành theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0900515139.
Địa chỉ của Công ty cổ phần Phú Thành Nam ở đâu?
Công ty cổ phần Phú Thành Nam đăng ký địa chỉ trụ sở tại Thôn Đọ, Phường Thượng Hồng, Hưng Yên, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Thượng Hồng, Hưng Yên.
Công ty cổ phần Phú Thành Nam còn hoạt động không?
Mã số thuế 0900515139 của Công ty cổ phần Phú Thành Nam đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (18/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế 0900515139 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0900515139 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 09 là số phân khoảng; bảy chữ số 0051513 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 9 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Mã số thuế của Công ty cổ phần Phú Thành Nam là bao nhiêu?
Công ty cổ phần Phú Thành Nam có mã số thuế 0900515139, được cấp ngày 21/11/2009. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Thượng Hồng

341Tổng doanh nghiệp
235Đang hoạt động
106Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Hưng Yên: 26.182 doanh nghiệp, trong đó 14.513 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo123
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác88
Xây Dựng17
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản15
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ14
Vận Tải Kho Bãi13

Theo loại hình

Công ty TNHH264
Công ty cổ phần54
Doanh nghiệp tư nhân11
Cơ quan nhà nước khác4
Trường học / cơ sở giáo dục2
Ủy ban nhân dân2

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST234
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký62
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST22
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST11
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh11
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)1

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Đức Thành"

Có tổng cộng 440 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂN GIA CT

Mã số thuế:6300397364
Số 39, đường 3/2, ấp 1, Xã Vị Thủy, TP Cần Thơ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HT JEWELRY

Mã số thuế:0319570685
774 Tầng trệt, Lầu 1 Trần Hưng Đạo, Phường An Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH BỜM STORE

Mã số thuế:0319542173
Số 436 Lý Thái Tổ, Phường Vườn Lài, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TÔN THÉP THÀNH LUÂN

Mã số thuế:5801571639
Thửa số 935 Ngô Gia Tự - Tổ Thái Phiên, Phường Lâm Viên - Đà Lạt, Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH AN THÀNH CKXD

Mã số thuế:0111464293
Số 12 đường Tiến Thành, Phường Hà Đông, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ MỸ ĐỨC

Mã số thuế:0202346498
Thôn Văn Phong, Đặc khu Cát Hải, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI MIHOME

Mã số thuế:1001328405
Thôn Nội Lang Bắc, Xã Nam Tiền Hải, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DT SIGNATURE

Mã số thuế:0319480992
C7/13B44 Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐỨC MINH VLXD HP

Mã số thuế:0801490966
Tổ dân phố Quế Lĩnh, Phường Trần Liễu, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔ TÔ XE MÁY THUẬN AN

Mã số thuế:3703454644
Số nhà 8/3, đường Quốc Lộ 13, khu phố Bình Giao, Phường Thuận Giao, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Hưng Yên

1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KINH DOANH TỔNG HỢP THUẬN PHÁT

Mã số thuế:1001334127
Tổ dân phố An Lễ, Phường Trà Lý, Hưng Yên, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Hưng Yên

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ