CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BÌNH MINH VIỆT NAM

Mã số thuế0801474925
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BÌNH MINH VIỆT NAM
Địa chỉSố nhà 20, Đường Mạc Đĩnh Chi, Tổ dân phố Trung Lộc, Phường Tứ Minh, TP Hải Phòng, Việt Nam.
Người đại diện NGUYỄN VĂN PHÒNG
Ngày cấp GCN ĐKKD23/11/2025
Ngày bắt đầu hoạt động23/11/2025
Cập nhật dữ liệu20/09/2026 18:10
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BÌNH MINH VIỆT NAM chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BÌNH MINH VIỆT NAM

Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BÌNH MINH VIỆT NAM?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BÌNH MINH VIỆT NAM là NGUYỄN VĂN PHÒNG theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0801474925.
Mã số thuế 0801474925 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0801474925 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 08 là số phân khoảng; bảy chữ số 0147492 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 5 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BÌNH MINH VIỆT NAM cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BÌNH MINH VIỆT NAM, mã số thuế 0801474925 và địa chỉ Số nhà 20, Đường Mạc Đĩnh Chi, Tổ dân phố Trung Lộc, Phường Tứ Minh, TP Hải Phòng, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BÌNH MINH VIỆT NAM còn hoạt động không?
Mã số thuế 0801474925 của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BÌNH MINH VIỆT NAM đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (20/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Thông tin mã số thuế 0801474925 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BÌNH MINH VIỆT NAM được đồng bộ gần nhất lúc 18:10 ngày 20/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Việt Hoà

601Tổng doanh nghiệp
361Đang hoạt động
240Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hải Phòng: 52.357 doanh nghiệp, trong đó 22.748 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo195
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác162
Xây Dựng51
Vận Tải Kho Bãi39
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ29
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ17

Theo loại hình

Công ty TNHH360
Công ty cổ phần122
Công ty TNHH MTV87
Doanh nghiệp tư nhân15
Hợp tác xã5
Cơ quan nhà nước khác3

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST360
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký176
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST32
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh26
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST6
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)1

Doanh nghiệp có người đại diện tên "NGUYỄN VĂN PHÒNG"

Có tổng cộng 445 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG HỒNG TRƯỜNG THÀNH

Mã số thuế:0111617334
Số nhà 46A, Thôn Hoàng Lưu, Xã Phượng Dực, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHONG THÁI TÙNG

Mã số thuế:3401291633
Tổ 1, Tổ dân phố Tiến Bình, Phường Tiến Thành, Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG NINH 86 LOGISTICS

Mã số thuế:5702233540
Số nhà 26, Khu phố Hải Hà, Xã Quảng Hà, TP Quảng Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH NAM HẢI PHÒNG

Mã số thuế:0202363119
Tổ dân phố 4 Hợp Thành, Phường Lê Ích Mộc, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NAGA HIỆP PHƯỚC

Mã số thuế:3604114950
Đường Hùng Vương, tổ 5, Khu phố Phước Hiệp, Phường Nhơn Trạch, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DỰ ÁN XÂY DỰNG AN TÍN THÀNH

Mã số thuế:4202062704
74 Trường Chinh, Xã Cam Lâm, Khánh Hòa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TMDV THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐẠI THANH

Mã số thuế:0111486628
Thôn Độ Chàng, Xã Hưng Đạo, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KIM THÀNH 268

Mã số thuế:0700921415
Xóm Hải Long, Xã Nam Xang, Ninh Bình, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐẠI SƠN PHÚ

Mã số thuế:0111477510
Thôn 3, Xã Nam Phù, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT MAY MẶC VÂN ĐÀM

Mã số thuế:0319505421
135 Phùng Thị Chuyện, Xã Đông Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ