Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực

Mã số thuế0600264678
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCông Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực
Tên viết tắtCÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM TRỰC
Tên giao dịchCÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM TRỰC
Địa chỉChợ Chùa - Nam Trực, Xã Nam Trực, Ninh Bình, Việt Nam.
Người đại diện Phạm Đức Vịnh
Ngày cấp GCN ĐKKD27/12/2000
Ngày bắt đầu hoạt động28/03/2001
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu29/09/2026 09:19
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

F42Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng

Câu hỏi thường gặp về Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực đăng ký địa chỉ trụ sở tại Chợ Chùa - Nam Trực, Xã Nam Trực, Ninh Bình, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Nam Trực, Ninh Bình.
Ai là người đại diện của Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực?
Người đại diện của Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực là Phạm Đức Vịnh theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0600264678.
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực là Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng (mã ngành F42).
Xuất hóa đơn cho Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực, mã số thuế 0600264678 và địa chỉ Chợ Chùa - Nam Trực, Xã Nam Trực, Ninh Bình, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Nam Trực còn đăng ký tên CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM TRỰC. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0600264678 đều cho ra cùng một kết quả.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Nam Trực

219Tổng doanh nghiệp
151Đang hoạt động
67Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Ninh Bình: 29.615 doanh nghiệp, trong đó 15.586 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo81
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác66
Xây Dựng20
Vận Tải Kho Bãi6
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ4
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ4

Theo loại hình

Công ty TNHH155
Công ty cổ phần32
Công ty TNHH MTV15
Doanh nghiệp tư nhân5
Cơ quan nhà nước khác4
Ủy ban nhân dân3

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST151
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký39
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST17
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh9
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST2
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Phạm Đức Vịnh"

Có tổng cộng 23 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT HIỂN ANH

Mã số thuế:0202350751
Số 3/25 đường Lương Khê, TDP Tràng Cát 4, Phường Hải An, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ TỔNG HỢP KIM VINH PHÁT

Mã số thuế:2902266001
Xóm 3, Xã Vân Tụ, Nghệ An, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NGÂN VINH

Mã số thuế:0202303825
Số 627 Thiên Lôi, Phường An Biên, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XD ĐẠI TRƯỜNG

Mã số thuế:0601272488
TDP Trần Phú, Xã Cổ Lễ, Ninh Bình, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LỮ HÀNH DU LỊCH VIỆT

Mã số thuế:5702118178
Số 472 đường quốc lộ 18, Tổ 91, khu đồn điền, Phường Tuần Châu, TP Quảng Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN BÊ TÔNG LONG HẢI

Mã số thuế:2700944409
Xóm 7, Phường Yên Thắng, Ninh Bình, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DU LỊCH LỮ HÀNH BẮC TRUNG NAM

Mã số thuế:4201956307
43 đường số 6, Tổ 2, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TRANG TRẠI THÀNH AN

Mã số thuế:6400424639
Thôn 6, Xã Nhân Cơ, Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TÂN PHÁT

Mã số thuế:6200105963
Bản Nậm Hàng, Xã Nậm Hàng, Lai Châu, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THÁI VINH

Mã số thuế:1001206245
Xóm 7, thôn Thanh Lâm, Xã Đồng Châu, Hưng Yên, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Ninh Bình

1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI VÀ THƯƠNG MẠI MINH PHÚC

Mã số thuế:2701010592
Tổ dân phố Vân Du Hạ, Phường Yên Thắng, Ninh Bình, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Ninh Bình

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ