CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KOBECO

Mã số thuế 0401934180
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng Việt CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KOBECO
Địa chỉ Thửa đất số 1481, Tờ bản đồ số 9, Thôn Nhơn Thọ 2, Phường Hòa Xuân, TP Đà Nẵng, Việt Nam.
Người đại diện Trương Thị Thùy Dương
Ngày cấp GCN ĐKKD 26/10/2018
Ngày bắt đầu hoạt động 26/10/2018
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 18/09/2026 09:33 Cập nhật ngay
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KOBECO chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

G4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
H4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
N7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
G4610 Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
N7710 Cho thuê xe có động cơ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KOBECO

Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KOBECO cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KOBECO, mã số thuế 0401934180 và địa chỉ Thửa đất số 1481, Tờ bản đồ số 9, Thôn Nhơn Thọ 2, Phường Hòa Xuân, TP Đà Nẵng, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Thông tin mã số thuế 0401934180 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KOBECO được đồng bộ gần nhất lúc 09:33 ngày 18/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KOBECO là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KOBECO có mã số thuế 0401934180, được cấp ngày 26/10/2018. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Mã số thuế 0401934180 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0401934180 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 04 là số phân khoảng; bảy chữ số 0193418 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 0 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KOBECO còn hoạt động không?
Mã số thuế 0401934180 của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KOBECO đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (18/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Hoà Xuân

2.891 Tổng doanh nghiệp
1.647 Đang hoạt động
1.240 Ngừng / tạm ngừng
2 Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Đà Nẵng: 55.014 doanh nghiệp, trong đó 23.082 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 862
Xây Dựng 627
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 329
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 228
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ 134
Vận Tải Kho Bãi 128

Theo loại hình

Công ty TNHH 1.846
Công ty TNHH MTV 549
Công ty cổ phần 431
Doanh nghiệp tư nhân 38
Cơ quan nhà nước khác 8
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ) 5

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 1.647
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 406
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 405
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 224
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 205
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 2

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Trương Thị Thùy Dương"

Có tổng cộng 8 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH TMDV KINH DOANH NHỰT HÀO

Mã số thuế: 1301158641
Thửa đất số 278, tờ bản đồ số 8, ấp Phú Thuận, Xã Châu Hòa, Vĩnh Long, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH INDO AROWANA

Mã số thuế: 0318868359
70 Đường số 4, Phường Hạnh Thông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP BÌNH THUẬN GROUP

Mã số thuế: 3401258386
Khu phố 2, Xã Hàm Tân, Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ GIỐNG THỦY SẢN DƯƠNG 6868

Mã số thuế: 4500644553
Thôn Lạc Sơn 1, Xã Cà Ná, Khánh Hòa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP NGỌC MAI

Mã số thuế: 2200780907
Số 248, ấp Đại Nôn, Xã Liêu Tú, TP Cần Thơ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU THIÊN TINH

Mã số thuế: 0312816266
3/1 Đỗ Thừa Luông, Phường Tân Quý(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG MINH

Mã số thuế: 0201101791
Số 24 ngõ 38 đường An Đà, Phường Gia Viên, TP Hải Phòng, Việt Nam.

Cty TNHH Một Thành Viên Dương Thiên Ân

Mã số thuế: 0307846547
11 Đỗ Năng Tế P.An Lạc A, , TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Hoà Xuân

2 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ AI MIND

Mã số thuế: 0402346569
Tầng 4, số 15 Thanh Lương 27, Phường Hòa Xuân, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH Ơ GROUP

Mã số thuế: 0402345540
51 Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Hoà Xuân

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Đà Nẵng

35 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ AI MIND

Mã số thuế: 0402346569
Tầng 4, số 15 Thanh Lương 27, Phường Hòa Xuân, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ AN HẢI

Mã số thuế: 0402346456
Số nhà 38, Cao Bá Quát, Phường An Hải, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ VẬN TẢI HƯƠNG PHÚC

Mã số thuế: 0402346375
43 Yersin, Phường Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÀ NẴNG

Mã số thuế: 0402346199
Số 01 Phan Đăng Lưu, Phường Hòa Cường, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔ CHI

Mã số thuế: 0402346343
253 Hải Phòng, Phường Thanh Khê, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH OK GUIDE

Mã số thuế: 0402346061
P501, Tầng 5, Số 160 đường 30 tháng 4, Phường Hòa Cường, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Đà Nẵng

Danh mục công cụ 120

Thuế & kế toán 14
Lao động & BHXH 8
Doanh nghiệp 16
Tài chính 8
Dân sự 10
Hành chính 6
Giao thông 16
Đất đai & xây dựng 4
Nông nghiệp 6
Giáo dục 16
Y tế 7
Lịch & văn hóa 9
Xem tất cả 120 công cụ