CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LẮP MÁY MIỀN NAM
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LẮP MÁY MIỀN NAM |
| Tên viết tắt | STASA.LTD |
| Tên tiếng Anh | SOUTHERN TRADING AND SERVICE ASSEMBLING COMPANY LIMITED |
| Tên giao dịch | STASA.LTD |
| Địa chỉ | Đường số 10, Khu công nghiệp Hòa Khánh, Phường Liên Chiểu, TP Đà Nẵng, Việt Nam. |
| Người đại diện | Lê Bá Huy |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 29/06/2001 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 13/07/2001 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 28/09/2026 08:02 |
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LẮP MÁY MIỀN NAM chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp
Ngành nghề kinh doanh
| C33200 | Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp |
| C25920 | Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại |
| C2829 | Sản xuất máy chuyên dụng khác |
| F41000 | Xây dựng nhà các loại |
| F42900 | Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác |
| F43120 | Chuẩn bị mặt bằng |
| F43300 | Hoàn thiện công trình xây dựng |
| G4610 | Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa |
| G4632 | Bán buôn thực phẩm |
| G4659 | Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác |
| G4662 | Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác |
| G47230 | Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh |
| I5510 | Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự |
| I5610 | Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động |
| I5630 | Dịch vụ phục vụ đồ uống |
| L68100 | Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê |
| G47240 | Bán lẻ sản phẩm thuốc lá, thuốc lào trong các cửa hàng chuyên doanh |
| R90000 | Hoạt động sáng tác, nghệ thuật và giải trí |
| R93290 | Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu |
| C10790 | Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu |
| N79110 | Đại lý du lịch |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LẮP MÁY MIỀN NAM
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LẮP MÁY MIỀN NAM kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LẮP MÁY MIỀN NAM là Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp (mã ngành C33200). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 20 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LẮP MÁY MIỀN NAM?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LẮP MÁY MIỀN NAM là Lê Bá Huy theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0400394334.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LẮP MÁY MIỀN NAM ở đâu?
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LẮP MÁY MIỀN NAM đăng ký địa chỉ trụ sở tại Đường số 10, Khu công nghiệp Hòa Khánh, Phường Liên Chiểu, TP Đà Nẵng, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Liên Chiểu, Đà Nẵng.
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LẮP MÁY MIỀN NAM còn hoạt động không?
Mã số thuế 0400394334 của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LẮP MÁY MIỀN NAM đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (28/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế 0400394334 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0400394334 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 04 là số phân khoảng; bảy chữ số 0039433 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 4 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Phường Liên Chiểu
1.323Tổng doanh nghiệp
669Đang hoạt động
652Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Thành phố Đà Nẵng: 55.014 doanh nghiệp, trong đó 23.082 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH724
Công ty TNHH MTV350
Công ty cổ phần169
Doanh nghiệp tư nhân44
Trường học / cơ sở giáo dục8
Hợp tác xã6
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST664
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST287
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký237
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh102
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST26
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)5
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Lê Bá Huy"
Có tổng cộng 5 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Thành phố Đà Nẵng
4 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
