CÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM

Mã số thuế0318818291
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM
Tên viết tắtNANOKOTE VIET NAM CO., LTD
Tên tiếng AnhNANOKOTE VIET NAM COMPANY LIMITED
Tên giao dịchNANOKOTE VIET NAM CO., LTD
Địa chỉ2695A Huỳnh Tấn Phát, Xã Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Trịnh Phước Thạnh
Ngày cấp GCN ĐKKD22/01/2025
Ngày bắt đầu hoạt động22/01/2025
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu20/09/2026 18:09
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

G4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
A0111Trồng lúa
A0121Trồng cây ăn quả
A0129Trồng cây lâu năm khác
B0810Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
B0891Khai thác khoáng hóa chất và khoáng phân bón
B0892Khai thác và thu gom than bùn
B0893Khai thác muối
B0899Khai khoáng khác chưa được phân vào đâu
C1392Sản xuất hàng dệt sẵn (trừ trang phục)
C1621Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác
C1622Sản xuất đồ gỗ xây dựng
C2022Sản xuất sơn, véc ni và các chất sơn, quét tương tự; sản xuất mực in và ma tít
C2023Sản xuất mỹ phẩm, nước hoa, xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh
C2029Sản xuất sản phẩm hóa chất khác chưa được phân vào đâu
C2392Sản xuất vật liệu xây dựng từ đất sét
C2394Sản xuất xi măng, vôi và thạch cao
C2395Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ bê tông, xi măng và thạch cao
F4101Xây dựng nhà để ở
F4102Xây dựng nhà không để ở
F4212Xây dựng công trình đường bộ
F4221Xây dựng công trình điện
F4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
F4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
F4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
G4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
G4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
H4929Vận tải hành khách bằng xe buýt loại khác
H4931Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
H4932Vận tải hành khách đường bộ khác
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
H5022Vận tải hàng hóa đường thủy nội địa
K6619Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu
L6810Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
M7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM

Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM là Trịnh Phước Thạnh theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0318818291.
CÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM còn hoạt động không?
Mã số thuế 0318818291 của CÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (20/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM có mã số thuế 0318818291, được cấp ngày 22/01/2025. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM còn đăng ký tên NANOKOTE VIET NAM COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0318818291 đều cho ra cùng một kết quả.
CÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH NANOKOTE VIỆT NAM là Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng (mã ngành G4663). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 35 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Nhà Bè

3.766Tổng doanh nghiệp
1.575Đang hoạt động
2.188Ngừng / tạm ngừng
1Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác1.437
Xây Dựng544
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo299
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ294
Vận Tải Kho Bãi208
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản179

Theo loại hình

Công ty TNHH3.024
Công ty cổ phần364
Công ty TNHH MTV278
Doanh nghiệp tư nhân57
Trường học / cơ sở giáo dục10
Hợp tác xã7

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.575
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1.379
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST608
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh151
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST50
—2

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Trịnh Phước Thạnh"

Có tổng cộng 1 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

Công Ty TNHH quảng cáo Tân Đất Việt

Mã số thuế:1800658223
22/71/6 B, Mạc Đỉnh Chi, Phường Ninh Kiều, TP Cần Thơ, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Xã Nhà Bè

1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PCCC VŨ TRẦN PHÁT

Mã số thuế:0319626592
1368/75A Lê Văn Lương, Ấp 54, Xã Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Xã Nhà Bè

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh

21 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KREDIVO TECH

Mã số thuế:0319627469
453 đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TRUYỀN THÔNG THIÊN QUYẾT

Mã số thuế:0319627395
Số 40/23 Võ Văn Hát, Khu Phố 1, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIỆN ÍCH NHÀ BẾP GROUP

Mã số thuế:0319629258
1101 Lũy Bán Bích, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FASHION SYNTHETIC YD

Mã số thuế:0319626761
84Đ Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THIÊN DU

Mã số thuế:0319624732
477/26 đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI CT H&K

Mã số thuế:0319626095
142/11 Liên Khu 4-5, Khu phố 21, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hồ Chí Minh

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ