CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME |
| Tên viết tắt | TREASURE AT HOME CO., LTD |
| Tên tiếng Anh | TREASURE AT HOME COMPANY LIMITED |
| Tên giao dịch | TREASURE AT HOME COMPANY LIMITED |
| Địa chỉ | Lầu 1, số 170-170Bis, đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. |
| Người đại diện | NUR ARYANA BINTE AZIZ |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 02/02/2023 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 02/02/2023 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 09/09/2026 18:49 |
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý
CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.
- Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
- Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
- Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút
Ngành nghề kinh doanh
| M7020 | Hoạt động tư vấn quản lý |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME, mã số thuế 0317661383 và địa chỉ Lầu 1, số 170-170Bis, đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME là NUR ARYANA BINTE AZIZ theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0317661383.
CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME còn hoạt động không?
Mã số thuế 0317661383 của CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (09/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME có mã số thuế 0317661383, được cấp ngày 02/02/2023. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH TREASURE AT HOME còn đăng ký tên TREASURE AT HOME COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0317661383 đều cho ra cùng một kết quả.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Phường Bến Thành
7.995Tổng doanh nghiệp
2.873Đang hoạt động
4.856Ngừng / tạm ngừng
1Mới trong 90 ngày
Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH5.475
Công ty cổ phần1.248
Công ty TNHH MTV574
Doanh nghiệp tư nhân362
Văn phòng đại diện221
Chưa phân loại20
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST2.864
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký2.158
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST1.942
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST429
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh327
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký262
Doanh nghiệp mới tại Phường Bến Thành
1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh
79 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
