Nhập từ khóa, hoặc mở bộ lọc nâng cao để lọc theo cơ sở dữ liệu, thời gian và tình trạng hiệu lực
CÔNG TY TNHH KỶ NGUYÊN CATERING
Mã số thuế0317635023
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng Việt
CÔNG TY TNHH KỶ NGUYÊN CATERING
Địa chỉ
506/25 Đường Hà Huy Giáp, Tổ 12, Khu phố 1, Phường An Phú Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện
Lê Thế Nguyên
Ngày cấp GCN ĐKKD
06/01/2023
Ngày bắt đầu hoạt động
06/01/2023
Kết thúc năm tài chính
31/12
Cập nhật dữ liệu
26/09/2026 17:38
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý
CÔNG TY TNHH KỶ NGUYÊN CATERING đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH KỶ NGUYÊN CATERING
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH KỶ NGUYÊN CATERING?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH KỶ NGUYÊN CATERING là Lê Thế Nguyên theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0317635023.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH KỶ NGUYÊN CATERING ở đâu?
CÔNG TY TNHH KỶ NGUYÊN CATERING đăng ký địa chỉ trụ sở tại 506/25 Đường Hà Huy Giáp, Tổ 12, Khu phố 1, Phường An Phú Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường An Phú Đông, Hồ Chí Minh.
CÔNG TY TNHH KỶ NGUYÊN CATERING còn hoạt động không?
Mã số thuế 0317635023 của CÔNG TY TNHH KỶ NGUYÊN CATERING đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (26/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế 0317635023 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0317635023 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 03 là số phân khoảng; bảy chữ số 1763502 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 3 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KỶ NGUYÊN CATERING là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH KỶ NGUYÊN CATERING có mã số thuế 0317635023, được cấp ngày 06/01/2023. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.