CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN CẦU DP

Mã số thuế0317532236
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN CẦU DP
Tên viết tắtDP SHIP GLOBAL COMPANY LIMITED
Tên tiếng AnhDP GLOBAL TRADING COMPANY LIMITED
Tên giao dịchDP SHIP GLOBAL COMPANY LIMITED
Địa chỉ100/4F Đường HT35, Tổ 3, Khu phố 1, Phường Tân Thới Hiệp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Duy Quyến
Ngày cấp GCN ĐKKD21/10/2022
Ngày bắt đầu hoạt động21/10/2022
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu19/09/2026 08:26 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN CẦU DP đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

H5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
C3320Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
G4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
G4620Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
G4631Bán buôn gạo, lúa mỳ, sản phẩm từ ngũ cốc khác, bột mỳ
G4632Bán buôn thực phẩm
G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
G4690Bán buôn tổng hợp
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
H5012Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
H5022Vận tải hàng hóa đường thủy nội địa
H5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
H5221Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường sắt
H5222Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
H5224Bốc xếp hàng hóa
H5225Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
N7710Cho thuê xe có động cơ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN CẦU DP

Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN CẦU DP?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN CẦU DP là Nguyễn Duy Quyến theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0317532236.
Thông tin mã số thuế 0317532236 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN CẦU DP được đồng bộ gần nhất lúc 08:26 ngày 19/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN CẦU DP ở đâu?
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN CẦU DP đăng ký địa chỉ trụ sở tại 100/4F Đường HT35, Tổ 3, Khu phố 1, Phường Tân Thới Hiệp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Tân Thới Hiệp, Hồ Chí Minh.
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN CẦU DP còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN CẦU DP còn đăng ký tên DP GLOBAL TRADING COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0317532236 đều cho ra cùng một kết quả.
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN CẦU DP còn hoạt động không?
Mã số thuế 0317532236 của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOÀN CẦU DP đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (19/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Tân Thới Hiệp

4.803Tổng doanh nghiệp
1.955Đang hoạt động
2.834Ngừng / tạm ngừng
5Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác1.819
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo787
Xây Dựng670
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ354
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ188
Vận Tải Kho Bãi187

Theo loại hình

Công ty TNHH3.977
Công ty TNHH MTV358
Công ty cổ phần320
Doanh nghiệp tư nhân123
VP luật sư / công chứng / thừa phát lại7
Cơ quan nhà nước khác5

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.955
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1.927
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST499
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh210
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST198
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký13

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Duy Quyến"

Có tổng cộng 14 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH VIET LEGACY

Mã số thuế:0318837167
số 85 Bến Vân Đồn, Phường Khánh Hội, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ 89 HƯNG YÊN

Mã số thuế:0901164476
Thôn Long Cầu, Xã Đoàn Đào, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NHA KHOA CHI LĂNG DR.Q

Mã số thuế:6001763277
Số 14 Trần Nhân Tông, Phường Khánh Xuân(Hết hiệu lực), Đắk Lắk, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI VÂN NAM

Mã số thuế:0110131598
Số 402 Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Từ Liêm, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM SẠCH NÉT VIỆT

Mã số thuế:0110071099
Ngõ 10, Thôn Dum, Xã Phúc Thọ, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DIAMOND INVEST VIETNAM

Mã số thuế:0110069565
Số 3 ngõ 181 Quan Nhân, Phường Thanh Xuân, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG - SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THUẬN Ý

Mã số thuế:0317168996
175B Cao Thắng, Phường Hòa Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM THÀNH CÔNG 999

Mã số thuế:0109820219
Kiot 12, khu chợ dân sinh, KĐT Mê Trì Hạ, đường Phạm Hùng, Phường Từ Liêm, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIẾP VẬN TOÀN CẦU DP SHIP

Mã số thuế:0315999593
25/63 đường Bùi Quang Là, Phường An Hội Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

HỢP TÁC XÃ RƯỢU ĐA MAI

Mã số thuế:2400855620
Số 08, Ngõ 178, Đường Bảo Ngọc, TDP Đa Mai, Phường Đa Mai, Bắc Ninh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Tân Thới Hiệp

5 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH HẠ TIÊN LABS

Mã số thuế:0319621202
103 đường Tân Thới Hiệp 08, Phường Tân Thới Hiệp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SONG DUY VIỆT NAM

Mã số thuế:0319620463
Số 54 đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÀI ĐỨC PHÁT

Mã số thuế:0319618601
134/99/14G Dương Thị Mười, Phường Tân Thới Hiệp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẮT VÀ VÍT

Mã số thuế:0319614861
233/57/2 đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV SVAL CK BK

Mã số thuế:0319611564
Số 49B Tân Thới Hiệp 06, Phường Tân Thới Hiệp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Tân Thới Hiệp

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh

627 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KREDIVO TECH

Mã số thuế:0319627469
453 đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TRUYỀN THÔNG THIÊN QUYẾT

Mã số thuế:0319627395
Số 40/23 Võ Văn Hát, Khu Phố 1, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIỆN ÍCH NHÀ BẾP GROUP

Mã số thuế:0319629258
1101 Lũy Bán Bích, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FASHION SYNTHETIC YD

Mã số thuế:0319626761
84Đ Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THIÊN DU

Mã số thuế:0319624732
477/26 đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI CT H&K

Mã số thuế:0319626095
142/11 Liên Khu 4-5, Khu phố 21, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hồ Chí Minh

Danh mục công cụ 120

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục16
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 120 công cụ