CÔNG TY TNHH MTV PCCC NGỌC ÁNH

Mã số thuế0316623547
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH MTV PCCC NGỌC ÁNH
Tên viết tắtCôNG TY TNHH MTV VIễN THôNG QUốC Tế FPT
Địa chỉ1141B Đường 3 Tháng 2, Phường Minh Phụng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Ngọc Hùng
Ngày cấp GCN ĐKKD05/12/2020
Ngày bắt đầu hoạt động05/12/2020
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu27/09/2026 00:02
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH MTV PCCC NGỌC ÁNH chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

G4773Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh
C3312Sửa chữa, bảo dưỡng máy móc, thiết bị
F4321Lắp đặt hệ thống điện
F4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
M7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
N8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MTV PCCC NGỌC ÁNH

Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH MTV PCCC NGỌC ÁNH?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH MTV PCCC NGỌC ÁNH là Nguyễn Ngọc Hùng theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0316623547.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MTV PCCC NGỌC ÁNH là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH MTV PCCC NGỌC ÁNH có mã số thuế 0316623547, được cấp ngày 05/12/2020. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH MTV PCCC NGỌC ÁNH kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH MTV PCCC NGỌC ÁNH là Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh (mã ngành G4773). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 5 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Mã số thuế 0316623547 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0316623547 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 03 là số phân khoảng; bảy chữ số 1662354 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 7 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH MTV PCCC NGỌC ÁNH cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH MTV PCCC NGỌC ÁNH, mã số thuế 0316623547 và địa chỉ 1141B Đường 3 Tháng 2, Phường Minh Phụng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Minh Phụng

1.498Tổng doanh nghiệp
540Đang hoạt động
955Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác719
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo183
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ90
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ77
Xây Dựng67
Vận Tải Kho Bãi60

Theo loại hình

Công ty TNHH1.053
Công ty TNHH MTV208
Công ty cổ phần109
Doanh nghiệp tư nhân100
Trường học / cơ sở giáo dục5
Cơ sở / cửa hàng cá thể4

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST540
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST519
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký353
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh48
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST35
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký2

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Ngọc Hùng"

Có tổng cộng 366 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY CỔ PHẦN SÁNG TẠO NEWX

Mã số thuế:0111633103
Tầng 1, Clubhouse Sân Golf Long Biên, Khu trung đoàn 918, Phường Long Biên, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM ĐỔI MỚI SÁNG TẠO TỈNH THANH HÓA

Mã số thuế:2803242539
Số 561-565, đường Quang Trung, Phường Hạc Thành, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYỄN HƯNG DT

Mã số thuế:1402235571
Số 39A/6, Ấp Thành Tấn, Xã Hòa Long, Đồng Tháp, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NEOVIS MATERIALS

Mã số thuế:0801503615
Thôn Đồng Lạc, Xã Nam Sách, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ HĐ

Mã số thuế:0111497154
Số 3, ngách 73, ngõ 47, Phố Nam Dư, Phường Vĩnh Hưng, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ALPHA ALLIN

Mã số thuế:0111450558
Tầng 6, số 46 Bích Câu, Phường Ô Chợ Dừa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV CƠ ĐIỆN THIÊN ÂN

Mã số thuế:4300927025
Đội 6, Xóm 1, Thôn Thế Lợi, Xã Thọ Phong, Quảng Ngãi, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HUY PHÁT

Mã số thuế:3703428122
Thửa đất số 492, Tờ bản đồ số 10, Đường Tân Phước Khánh 32, Tổ 1, KP. Khánh Lộc, Phường Tân Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KẺ GỖ

Mã số thuế:3002305193
Thôn Xuân Lâu, Xã Cẩm Duệ, Hà Tĩnh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH INDOCHINE FOREST

Mã số thuế:5801558814
Thôn 34. Thửa đất số 471, Tờ bản đồ số 66, Xã Đức Trọng, Lâm Đồng, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh

21 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KREDIVO TECH

Mã số thuế:0319627469
453 đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TRUYỀN THÔNG THIÊN QUYẾT

Mã số thuế:0319627395
Số 40/23 Võ Văn Hát, Khu Phố 1, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIỆN ÍCH NHÀ BẾP GROUP

Mã số thuế:0319629258
1101 Lũy Bán Bích, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FASHION SYNTHETIC YD

Mã số thuế:0319626761
84Đ Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THIÊN DU

Mã số thuế:0319624732
477/26 đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI CT H&K

Mã số thuế:0319626095
142/11 Liên Khu 4-5, Khu phố 21, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hồ Chí Minh

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ