CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÔNG THÁI

Mã số thuế0315694048
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÔNG THÁI
Tên viết tắtTHONG THAI TRADING INVESTMENT CO., LTD
Tên tiếng AnhTHONG THAI TRADING INVESTMENT COMPANY LIMITED
Tên giao dịchTHONG THAI TRADING INVESTMENT CO., LTD
Địa chỉ98/3 Đường ĐHT 5, Phường Đông Hưng Thuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Trần Hữu Thông
Ngày cấp GCN ĐKKD21/05/2019
Ngày bắt đầu hoạt động21/05/2019
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu28/09/2026 22:58
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÔNG THÁI đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
A0161Hoạt động dịch vụ trồng trọt
A0163Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch
G4632Bán buôn thực phẩm

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÔNG THÁI

Mã số thuế 0315694048 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0315694048 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 03 là số phân khoảng; bảy chữ số 1569404 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 8 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÔNG THÁI còn hoạt động không?
Mã số thuế 0315694048 của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÔNG THÁI đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (28/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÔNG THÁI ở đâu?
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÔNG THÁI đăng ký địa chỉ trụ sở tại 98/3 Đường ĐHT 5, Phường Đông Hưng Thuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Đông Hưng Thuận, Hồ Chí Minh.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÔNG THÁI?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÔNG THÁI là Trần Hữu Thông theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0315694048.
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÔNG THÁI kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÔNG THÁI là Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình (mã ngành G4649). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 3 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Đông Hưng Thuận

5.448Tổng doanh nghiệp
2.160Đang hoạt động
3.278Ngừng / tạm ngừng
1Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác2.079
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo877
Xây Dựng665
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ377
Vận Tải Kho Bãi233
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ232

Theo loại hình

Công ty TNHH4.258
Công ty TNHH MTV516
Công ty cổ phần460
Doanh nghiệp tư nhân176
Văn phòng đại diện8
Chưa phân loại8

Theo tình trạng

NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký2.274
NNT đã được cấp MST2.160
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST575
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh228
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST201
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký8

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Trần Hữu Thông"

Có tổng cộng 7 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG THÁI TƯỜNG

Mã số thuế:0317621782
457/21 Lê Văn Thọ, Phường Thông Tây Hội, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QTHOME

Mã số thuế:2902115789
Xóm Tân Phong, Xã Minh Châu, Nghệ An, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI MINH THẮNG MT

Mã số thuế:2301163234
Xóm Đông 1, Tổ dân phố Mộ Đạo, Phường Bồng Lai, TP Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THUẬN THẢO THÀNH

Mã số thuế:3603514138
Số 71, Tổ 5, Khu C.C, Ấp Tân Cang, Phường Phước Tân, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SKY LIGHT

Mã số thuế:0314648063
122 Hồ Văn Huê, Phường Đức Nhuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Vạn Hồng Gia

Mã số thuế:5800904532
83 Khu quy hoạch Yersin, Phường Lâm Viên - Đà Lạt, Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐOAN HUY

Mã số thuế:0307256185
157 đường số 28, Phường An Nhơn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Đông Hưng Thuận

1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG KIM HT

Mã số thuế:0319624563
Số 100 Đường Tân Thới Nhất 13, Khu phố 31, Phường Đông Hưng Thuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Đông Hưng Thuận

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh

79 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KREDIVO TECH

Mã số thuế:0319627469
453 đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TRUYỀN THÔNG THIÊN QUYẾT

Mã số thuế:0319627395
Số 40/23 Võ Văn Hát, Khu Phố 1, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIỆN ÍCH NHÀ BẾP GROUP

Mã số thuế:0319629258
1101 Lũy Bán Bích, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FASHION SYNTHETIC YD

Mã số thuế:0319626761
84Đ Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THIÊN DU

Mã số thuế:0319624732
477/26 đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI CT H&K

Mã số thuế:0319626095
142/11 Liên Khu 4-5, Khu phố 21, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hồ Chí Minh

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ