CÔNG TY TNHH ITCGROUP

Mã số thuế0314597676
Trạng thái NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH ITCGROUP
Tên viết tắtITCGROUP CO., LTD
Tên tiếng AnhITCGROUP COMPANY LIMITED
Tên giao dịchITCGROUP CO., LTD
Địa chỉ214 Nguyễn Trường Tộ, Phường Phú Thọ Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Võ Thị Hải Yến
Ngày cấp GCN ĐKKD31/08/2017
Ngày bắt đầu hoạt động31/08/2017
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu20/09/2026 03:04 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH ITCGROUP đang ở trạng thái NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

J62010Lập trình máy vi tính, dịch vụ tư vấn và các hoạt động khác liên quan đến máy vi tính

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH ITCGROUP

CÔNG TY TNHH ITCGROUP còn hoạt động không?
Mã số thuế 0314597676 của CÔNG TY TNHH ITCGROUP đang ở trạng thái NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (20/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
CÔNG TY TNHH ITCGROUP còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH ITCGROUP còn đăng ký tên ITCGROUP COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0314597676 đều cho ra cùng một kết quả.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH ITCGROUP ở đâu?
CÔNG TY TNHH ITCGROUP đăng ký địa chỉ trụ sở tại 214 Nguyễn Trường Tộ, Phường Phú Thọ Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Phú Thọ Hoà, Hồ Chí Minh.
Thông tin mã số thuế 0314597676 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH ITCGROUP được đồng bộ gần nhất lúc 03:04 ngày 20/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH ITCGROUP?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH ITCGROUP là Võ Thị Hải Yến theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0314597676.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Phú Thọ Hoà

5.578Tổng doanh nghiệp
2.006Đang hoạt động
3.544Ngừng / tạm ngừng
3Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác2.279
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo768
Xây Dựng583
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ428
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ263
Vận Tải Kho Bãi179

Theo loại hình

Công ty TNHH4.265
Công ty TNHH MTV596
Công ty cổ phần524
Doanh nghiệp tư nhân158
VP luật sư / công chứng / thừa phát lại7
Trường học / cơ sở giáo dục6

Theo tình trạng

NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký2.083
NNT đã được cấp MST2.006
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST1.041
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh229
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST191
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký26

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Võ Thị Hải Yến"

Có tổng cộng 14 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH PHONG LẬP AGRO

Mã số thuế:1702346466
Số 338, ấp 6, Xã Giồng Riềng, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DV Y TẾ NGUYÊN PHƯƠNG

Mã số thuế:3604067355
43-44 Đường N1, Khu Phố Vinh Thạnh, Phường Trấn Biên, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH A PLUS CN MIỀN NAM

Mã số thuế:3801297340
Tổ 10, Ấp Phú Long, Phường An Lộc, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN DOANH NGHIỆP Y&T

Mã số thuế:4201994574
Lô 165 Ô 8 KDC Đường Đệ, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ FUJI NHẬT BẢN

Mã số thuế:0317339105
B2 Khu dân cư Kim Sơn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ KHÁCH SẠN HIGH-END

Mã số thuế:0109883138
Số 38, phố Đặng Văn Ngữ, Phường Kim Liên, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV YEN MUESLI

Mã số thuế:0316425873
146D7 Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ JENNY VÕ

Mã số thuế:0316315655
108 Trần Đình Xu, Phường Cầu Ông Lãnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO NGOẠI NGỮ QUỐC TẾ CAMBRIDGE VIỆT NAM

Mã số thuế:3702622374
Số 33/1A, Đường Thạnh Bình, Khu phố Thạnh Bình, Phường Thuận An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SƠN HẠ SA THẦY

Mã số thuế:6101223596
Thôn 1, Xã Sa Thầy, Quảng Ngãi, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Phú Thọ Hoà

3 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KHÔNG GIAN SỐ DIGISPACE

Mã số thuế:0319626024
239/22/12 Tân Quý, Phường Phú Thọ Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV SEVEN BOX

Mã số thuế:0319618746
34/23 Hoàng Ngọc Phách, Phường Phú Thọ Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG FINN

Mã số thuế:0319615953
34 Nguyễn Háo Vĩnh, Phường Phú Thọ Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Phú Thọ Hoà

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh

627 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KREDIVO TECH

Mã số thuế:0319627469
453 đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TRUYỀN THÔNG THIÊN QUYẾT

Mã số thuế:0319627395
Số 40/23 Võ Văn Hát, Khu Phố 1, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIỆN ÍCH NHÀ BẾP GROUP

Mã số thuế:0319629258
1101 Lũy Bán Bích, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FASHION SYNTHETIC YD

Mã số thuế:0319626761
84Đ Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THIÊN DU

Mã số thuế:0319624732
477/26 đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI CT H&K

Mã số thuế:0319626095
142/11 Liên Khu 4-5, Khu phố 21, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hồ Chí Minh

Danh mục công cụ 120

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục16
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 120 công cụ