CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT

Mã số thuế0312919705
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT
Tên viết tắtTHIEN PHAT REE CORP
Tên tiếng AnhTHIEN PHAT REFRIGERATION ELECTRICAL ENGINEERING CORPORATION
Tên giao dịchTHIEN PHAT REE CORP
Địa chỉ23A Đường 11, Khu phố 4, Phường Linh Xuân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Võ Kiến Phúc
Ngày cấp GCN ĐKKD09/09/2014
Ngày bắt đầu hoạt động09/09/2014
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu07/09/2026 08:02
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

F4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
C33120Sửa chữa máy móc, thiết bị
C33140Sửa chữa thiết bị điện
E3700Thoát nước và xử lý nước thải
F41000Xây dựng nhà các loại
F42200Xây dựng công trình công ích
F42900Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
F43210Lắp đặt hệ thống điện
F43290Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
G46520Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
F43300Hoàn thiện công trình xây dựng
G4633Bán buôn đồ uống
G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
G4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
M71200Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
M74100Hoạt động thiết kế chuyên dụng
N7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT

Địa chỉ của CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT ở đâu?
CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT đăng ký địa chỉ trụ sở tại 23A Đường 11, Khu phố 4, Phường Linh Xuân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Linh Xuân, Hồ Chí Minh.
Ai là người đại diện của CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT?
Người đại diện của CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT là Võ Kiến Phúc theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0312919705.
CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT là Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí (mã ngành F4322). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 17 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT, mã số thuế 0312919705 và địa chỉ 23A Đường 11, Khu phố 4, Phường Linh Xuân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH THIÊN PHÁT còn đăng ký tên THIEN PHAT REFRIGERATION ELECTRICAL ENGINEERING CORPORATION. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0312919705 đều cho ra cùng một kết quả.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Linh Xuân

3.591Tổng doanh nghiệp
1.524Đang hoạt động
2.019Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác1.302
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo545
Xây Dựng474
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ270
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ177
Vận Tải Kho Bãi171

Theo loại hình

Công ty TNHH2.706
Công ty cổ phần369
Công ty TNHH MTV325
Doanh nghiệp tư nhân102
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ)20
Trường học / cơ sở giáo dục19

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.524
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1.198
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST560
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh134
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST127
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký47

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh

79 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KREDIVO TECH

Mã số thuế:0319627469
453 đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TRUYỀN THÔNG THIÊN QUYẾT

Mã số thuế:0319627395
Số 40/23 Võ Văn Hát, Khu Phố 1, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIỆN ÍCH NHÀ BẾP GROUP

Mã số thuế:0319629258
1101 Lũy Bán Bích, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FASHION SYNTHETIC YD

Mã số thuế:0319626761
84Đ Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THIÊN DU

Mã số thuế:0319624732
477/26 đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI CT H&K

Mã số thuế:0319626095
142/11 Liên Khu 4-5, Khu phố 21, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hồ Chí Minh

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ