Cty TNHH Mây Thiêng

Mã số thuế0309913502
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCty TNHH Mây Thiêng
Tên viết tắtMay Thieng Co.,Ltd
Tên tiếng AnhMay Thieng Company Limited
Tên giao dịchMay Thieng Co.,Ltd
Địa chỉ666/42 Nguyễn Văn Quá KP.01 P.Đông Hưng Thuận, Phường Đông Hưng Thuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Lê Khánh Linh
Ngày cấp GCN ĐKKD08/04/2010
Ngày bắt đầu hoạt động03/04/2010
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu30/08/2026 06:43
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Cty TNHH Mây Thiêng đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

G463Bán buôn gạo, thực phẩm, đồ uống và sản phẩm thuốc lá, thuốc lào

Câu hỏi thường gặp về Cty TNHH Mây Thiêng

Mã số thuế của Cty TNHH Mây Thiêng là bao nhiêu?
Cty TNHH Mây Thiêng có mã số thuế 0309913502, được cấp ngày 03/04/2010. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Cty TNHH Mây Thiêng còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, Cty TNHH Mây Thiêng còn đăng ký tên May Thieng Company Limited. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0309913502 đều cho ra cùng một kết quả.
Cty TNHH Mây Thiêng kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Cty TNHH Mây Thiêng là Bán buôn gạo, thực phẩm, đồ uống và sản phẩm thuốc lá, thuốc lào (mã ngành G463).
Địa chỉ của Cty TNHH Mây Thiêng ở đâu?
Cty TNHH Mây Thiêng đăng ký địa chỉ trụ sở tại 666/42 Nguyễn Văn Quá KP.01 P.Đông Hưng Thuận, Phường Đông Hưng Thuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Đông Hưng Thuận, Hồ Chí Minh.
Mã số thuế 0309913502 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0309913502 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 03 là số phân khoảng; bảy chữ số 0991350 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 2 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Đông Hưng Thuận

5.448Tổng doanh nghiệp
2.160Đang hoạt động
3.278Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác2.079
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo877
Xây Dựng665
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ377
Vận Tải Kho Bãi233
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ232

Theo loại hình

Công ty TNHH4.258
Công ty TNHH MTV516
Công ty cổ phần460
Doanh nghiệp tư nhân176
Văn phòng đại diện8
Chưa phân loại8

Theo tình trạng

NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký2.274
NNT đã được cấp MST2.160
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST575
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh228
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST201
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký8

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Lê Khánh Linh"

Có tổng cộng 34 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI LÊ GIA HÀ NỘI

Mã số thuế:0111568976
Số nhà 28 ngõ 39 tổ 7 Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LÊ LINH EDU

Mã số thuế:5000905897
Thôn Phúc Vượng, Xã Sơn Dương, Tuyên Quang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH BẤT ĐỘNG SẢN 79 PROSPERITY

Mã số thuế:0318860416
L18-11-13, Tầng 18, Tòa nhà Vincom Center Đồng Khởi, 72 Lê T, Phường Sài Gòn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MAY HƯNG ANH VN

Mã số thuế:0901176859
Thôn Đanh Xá, Xã Ân Thi, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN LOTTERY

Mã số thuế:0318785166
Số 201 Chu Văn An, Phường Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH LOTTERY MGM

Mã số thuế:0318760394
308/20 Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH LHT BẢO LỘC TRAVEL

Mã số thuế:5801523593
Thôn 11, Xã Bảo Lâm 3, Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NGUYÊN LIỆU VIỆT

Mã số thuế:2500716571
Căn hộ 710 Sảnh A, Chung cư Lafortuna, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Yên, Phú Thọ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU K&L GLOBAL

Mã số thuế:0318245629
48 Hoàng Diệu, Phường Xóm Chiếu, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NHẬT LINH PHÚ THỌ

Mã số thuế:2601092400
Khu 11, Xã Trạm Thản, Phú Thọ, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh

21 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KREDIVO TECH

Mã số thuế:0319627469
453 đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TRUYỀN THÔNG THIÊN QUYẾT

Mã số thuế:0319627395
Số 40/23 Võ Văn Hát, Khu Phố 1, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIỆN ÍCH NHÀ BẾP GROUP

Mã số thuế:0319629258
1101 Lũy Bán Bích, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FASHION SYNTHETIC YD

Mã số thuế:0319626761
84Đ Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THIÊN DU

Mã số thuế:0319624732
477/26 đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI CT H&K

Mã số thuế:0319626095
142/11 Liên Khu 4-5, Khu phố 21, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hồ Chí Minh

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ