Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Vạn Toàn
| Tên tiếng Việt | Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Vạn Toàn |
| Tên viết tắt | Van Toan TP Co., Ltd |
| Tên tiếng Anh | Van Toan Trading Production Company Limited |
| Tên giao dịch | Van Toan TP Co.,Ltd |
| Địa chỉ | 96/12 Đỗ Tấn Phong P.09, Phường Đức Nhuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. |
| Người đại diện | Nguyễn Hoàng Huy |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 11/03/2009 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 20/03/2009 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 06/09/2026 07:34 |
Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Vạn Toàn đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.
- Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
- Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
- Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Ngành nghề kinh doanh
| C11010 | Chưng, tinh cất và pha chế các loại rượu mạnh |
Câu hỏi thường gặp về Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Vạn Toàn
Ai là người đại diện của Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Vạn Toàn?
Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Vạn Toàn kinh doanh ngành nghề gì?
Xuất hóa đơn cho Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Vạn Toàn cần ghi thông tin gì?
Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Vạn Toàn còn có tên gọi nào khác?
Thông tin mã số thuế 0307634609 được cập nhật khi nào?
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Phường Đức Nhuận
Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Theo tình trạng
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Hoàng Huy"
Có tổng cộng 84 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Phường Đức Nhuận
1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh
21 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
