Cty TNHH Một Thành Viên Mi Gùn
| Tên tiếng Việt | Cty TNHH Một Thành Viên Mi Gùn |
| Tên viết tắt | Mi Gun Co.,Ltd |
| Địa chỉ | 153 Đinh Tiên Hoàng P.Đakao, , TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. |
| Người đại diện | Đỗ Thị Thùy Mai |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 16/01/2009 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 30/01/2009 |
| Kết thúc năm tài chính | 2026-12-31T00:00:00Z |
| Cập nhật dữ liệu | 21/09/2026 04:36 |
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý Cty TNHH Một Thành Viên Mi Gùn chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp
Ngành nghề kinh doanh
| G465 | Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy. |
Câu hỏi thường gặp về Cty TNHH Một Thành Viên Mi Gùn
Ai là người đại diện của Cty TNHH Một Thành Viên Mi Gùn?
Người đại diện của Cty TNHH Một Thành Viên Mi Gùn là Đỗ Thị Thùy Mai theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0306653750.
Cty TNHH Một Thành Viên Mi Gùn kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Cty TNHH Một Thành Viên Mi Gùn là Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy. (mã ngành G465).
Xuất hóa đơn cho Cty TNHH Một Thành Viên Mi Gùn cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Cty TNHH Một Thành Viên Mi Gùn, mã số thuế 0306653750 và địa chỉ 153 Đinh Tiên Hoàng P.Đakao, , TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Cty TNHH Một Thành Viên Mi Gùn còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, Cty TNHH Một Thành Viên Mi Gùn còn đăng ký tên Mi Gun Co.,Ltd. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0306653750 đều cho ra cùng một kết quả.
Thông tin mã số thuế 0306653750 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Cty TNHH Một Thành Viên Mi Gùn được đồng bộ gần nhất lúc 04:36 ngày 21/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Đỗ Thị Thùy Mai"
Có tổng cộng 1 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh
21 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
