CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG

Mã số thuế0305188275
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG
Tên viết tắtP.S.F CO., LTD
Tên tiếng AnhPINK SUN FASHION CO., LTD
Tên giao dịchP.S.F CO., LTD
Địa chỉ205 đường số 9A, khu dân cư Trung Sơn, Xã Bình Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Thị Thư Trinh
Ngày cấp GCN ĐKKD06/09/2007
Ngày bắt đầu hoạt động20/09/2007
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu20/09/2026 01:14
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

C13220Sản xuất hàng may sẵn (trừ trang phục)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG

Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG, mã số thuế 0305188275 và địa chỉ 205 đường số 9A, khu dân cư Trung Sơn, Xã Bình Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG là Nguyễn Thị Thư Trinh theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0305188275.
CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG còn hoạt động không?
Mã số thuế 0305188275 của CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (20/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG có mã số thuế 0305188275, được cấp ngày 20/09/2007. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MẶT TRỜI HỒNG còn đăng ký tên PINK SUN FASHION CO., LTD. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0305188275 đều cho ra cùng một kết quả.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Bình Hưng

4.448Tổng doanh nghiệp
1.665Đang hoạt động
2.684Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác1.726
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo557
Xây Dựng425
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ319
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống292
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ179

Theo loại hình

Công ty TNHH3.263
Công ty TNHH MTV520
Công ty cổ phần451
Doanh nghiệp tư nhân170
VP luật sư / công chứng / thừa phát lại8
Trường học / cơ sở giáo dục6

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.665
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1.511
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST668
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST311
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh193
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký98

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Thị Thư Trinh"

Có tổng cộng 14 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH MTV PHỐ HÒA XUÂN

Mã số thuế:0402274755
300 Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TRINH TRINH BEAUTY

Mã số thuế:0317591866
808/1D Cách Mạng Tháng Tám, Phường Tân Sơn Nhất, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU SẦU RIÊNG VÂN TRINH

Mã số thuế:3603887651
Số 313, tổ 07, Ấp Xuân Bảo, Xã Xuân Định, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TMDV KỸ THUẬT CƠ KHÍ QUANG MINH

Mã số thuế:3703078485
60/20/24 Đường Đỗ Tấn Phong, Phường Tân Đông Hiệp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NO-MAD STUDIO VIETNAM

Mã số thuế:0316917392
141/48/18 Đường số 28, Phường An Nhơn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THÀNH NGUYỆN

Mã số thuế:0314254615
56/9/4 Văn Chung, Phường Tân Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH L.L.P

Mã số thuế:3702421942
Số 633/15, Đường Phú Lợi, Tổ 82, Khu phố 9, Phường Phú Lợi, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ P.N.T

Mã số thuế:4101448250
Lô 24 Hoàng Minh Thảo, Phường Quy Nhơn, Gia Lai, Việt Nam.

Công Ty TNHH Một Thành Viên Kim Phương Trinh

Mã số thuế:3603285801
Số G6, KP 4, Phường Tam Hiệp, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐỨC AN SÀI GÒN

Mã số thuế:0312856300
12/10A Nguyễn Khoái, Phường Vĩnh Hội, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh

21 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KREDIVO TECH

Mã số thuế:0319627469
453 đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TRUYỀN THÔNG THIÊN QUYẾT

Mã số thuế:0319627395
Số 40/23 Võ Văn Hát, Khu Phố 1, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIỆN ÍCH NHÀ BẾP GROUP

Mã số thuế:0319629258
1101 Lũy Bán Bích, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FASHION SYNTHETIC YD

Mã số thuế:0319626761
84Đ Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THIÊN DU

Mã số thuế:0319624732
477/26 đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI CT H&K

Mã số thuế:0319626095
142/11 Liên Khu 4-5, Khu phố 21, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hồ Chí Minh

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ