CÔNG TY CỔ PHẦN DNTH

Mã số thuế0202135225
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCÔNG TY CỔ PHẦN DNTH
Tên viết tắtDNTH JSC
Địa chỉSố 264 Lạch Tray, Phường Lê Chân, TP Hải Phòng, Việt Nam.
Người đại diện Bùi Thị Thu
Ngày cấp GCN ĐKKD03/12/2021
Ngày bắt đầu hoạt động03/12/2021
Kết thúc năm tài chính2026-12-31T00:00:00Z
Cập nhật dữ liệu15/08/2026 07:24
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY CỔ PHẦN DNTH đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

J6201Lập trình máy vi tính.
G4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
G4651Bán buôn máy tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN DNTH

CÔNG TY CỔ PHẦN DNTH còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY CỔ PHẦN DNTH còn đăng ký tên DNTH JSC. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0202135225 đều cho ra cùng một kết quả.
CÔNG TY CỔ PHẦN DNTH còn hoạt động không?
Mã số thuế 0202135225 của CÔNG TY CỔ PHẦN DNTH đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (15/08/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY CỔ PHẦN DNTH cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY CỔ PHẦN DNTH, mã số thuế 0202135225 và địa chỉ Số 264 Lạch Tray, Phường Lê Chân, TP Hải Phòng, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Mã số thuế 0202135225 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0202135225 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 02 là số phân khoảng; bảy chữ số 0213522 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 5 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
CÔNG TY CỔ PHẦN DNTH kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY CỔ PHẦN DNTH là Lập trình máy vi tính. (mã ngành J6201). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 2 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Lê Chân

2.777Tổng doanh nghiệp
1.098Đang hoạt động
1.667Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hải Phòng: 52.357 doanh nghiệp, trong đó 22.748 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác951
Vận Tải Kho Bãi397
Xây Dựng289
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo236
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ186
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ148

Theo loại hình

Công ty TNHH1.899
Công ty cổ phần689
Doanh nghiệp tư nhân50
Chưa phân loại44
Công ty TNHH MTV40
Xí nghiệp11

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.098
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký968
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST476
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh161
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST62
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký8

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Bùi Thị Thu"

Có tổng cộng 82 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH THÀNH TÍN LOGISTICS

Mã số thuế:5500686555
Số nhà 10, Tổ dân phố 4, Phường Mộc Sơn, Sơn La, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO HẢI LONG

Mã số thuế:3502571475
Tầng 5 Toà nhà Viettel Vũng tàu, số 205A, đường Lê Hồng Phong, Phường Tam Thắng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HL COMPUTER

Mã số thuế:1602198581
Thửa đất số 28, Tờ bản đồ số 28, Tổ 9, Ấp Bình Khánh, Phường Bình Đức, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI AN KHANG STEEL

Mã số thuế:0202287690
Tổ dân phố Trại Trên-Đồng Phản ( Nhà bà Bùi Thị Oanh), Phường Lưu Kiếm, TP Hải Phòng, Việt Nam.

TỔ HỢP TÁC TRỒNG CÂY NÔNG SẢN XÃ CẨM LONG, HUYỆN CẨM THỦY

Mã số thuế:2803162107
Thôn Tân Long, Xã Cẩm Tân, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH LOGISTICS SUNNY WING

Mã số thuế:3703275701
Số nhà A66, The Oasis I, khu phố 4, Phường An Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ BYD VIỆT NAM

Mã số thuế:0110791731
Thửa đất số 129, tờ bản đồ số 07, Đội 13, Thôn Phương Quan, Xã An Khánh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH TÂM DRAGON GROUP

Mã số thuế:1900694024
Trung Tâm Thương Mại, Ấp Nội Ô, Xã Hồng Dân, Cà Mau, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO DU HỌC TIC KOREA

Mã số thuế:0110716759
Liền kề 24, Số nhà 17, Khu đô thị Hinode Royal Park, Xã Hoài Đức, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÔNG MINH ÂU VIỆT

Mã số thuế:0318445226
36 Đường nội khu Hưng Gia 1, Phường Tân Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ