CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN CHUYỂN NLS NGÔI SAO VIỆT

Mã số thuế 0110941994
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng Việt CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN CHUYỂN NLS NGÔI SAO VIỆT
Tên viết tắt NLS VIET STAR
Tên tiếng Anh NLS VIET STAR TRANSPORT JOINT STOCK COMPANY
Tên giao dịch NLS VIET STAR
Địa chỉ Số 6 ngách 35, ngõ Hòa Bình 2, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện Trịnh Thị Ngân
Ngày cấp GCN ĐKKD 20/01/2025
Ngày bắt đầu hoạt động 20/01/2025
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 25/09/2026 14:59 Cập nhật ngay
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN CHUYỂN NLS NGÔI SAO VIỆT chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

H4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
H4932 Vận tải hành khách đường bộ khác
H5022 Vận tải hàng hóa đường thủy nội địa
H5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
H5224 Bốc xếp hàng hóa
H5225 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
H5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
N8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN CHUYỂN NLS NGÔI SAO VIỆT

Thông tin mã số thuế 0110941994 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN CHUYỂN NLS NGÔI SAO VIỆT được đồng bộ gần nhất lúc 14:59 ngày 25/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN CHUYỂN NLS NGÔI SAO VIỆT là bao nhiêu?
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN CHUYỂN NLS NGÔI SAO VIỆT có mã số thuế 0110941994, được cấp ngày 20/01/2025. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Mã số thuế 0110941994 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0110941994 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 01 là số phân khoảng; bảy chữ số 1094199 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 4 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN CHUYỂN NLS NGÔI SAO VIỆT còn hoạt động không?
Mã số thuế 0110941994 của CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN CHUYỂN NLS NGÔI SAO VIỆT đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (25/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Địa chỉ của CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN CHUYỂN NLS NGÔI SAO VIỆT ở đâu?
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN CHUYỂN NLS NGÔI SAO VIỆT đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 6 ngách 35, ngõ Hòa Bình 2, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Bạch Mai, Hà Nội.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Bạch Mai

4.431 Tổng doanh nghiệp
1.639 Đang hoạt động
2.782 Ngừng / tạm ngừng
4 Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 1.584
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 461
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 426
Xây Dựng 397
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ 357
Thông Tin Và Truyền Thông 201

Theo loại hình

Công ty TNHH 2.614
Công ty cổ phần 1.521
Công ty TNHH MTV 101
Doanh nghiệp tư nhân 32
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ) 25
Chưa phân loại 24

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 1.637
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 1.481
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 917
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 263
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 121
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 5

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Trịnh Thị Ngân"

Có tổng cộng 11 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG VT PHÚC LÂM

Mã số thuế: 2803200641
Số nhà 339 Đường Bà Triệu, Phường Hàm Rồng, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN SẠCH THI NGÂN

Mã số thuế: 2803078920
Tại nhà bà Trịnh Thị Ngân, Thôn 7, Xã Triệu Sơn, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THÉP HÀ GIANG

Mã số thuế: 2301226597
Số nhà 02, Ngõ 104, Khu phố Trịnh Xá, Phường Phù Khê, TP Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG QUẢNG CÁO BLUE SOUL

Mã số thuế: 0317286661
81 Cao Thắng, Phường Bàn Cờ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT MAY THỜI TRANG HẢI NGÂN

Mã số thuế: 2803020871
Thôn Quản Xá, Xã Thiệu Quang, Thanh Hóa, Việt Nam.

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN DU LỊCH HIẾU NGÂN

Mã số thuế: 2802508338
Số 10 Lê Văn Tám, Tổ Dân Phố Hải Thành, Phường Sầm Sơn, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG NAM

Mã số thuế: 0107888324
Số 80 Nguyễn Viết Xuân, Phường Hà Đông, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TÂM THÀNH SÀI GÒN

Mã số thuế: 0314092403
13/24 Lê Tự Tài, Phường Đức Nhuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Công Ty TNHH Thương Mại Tổng Hợp Thiên Thịnh

Mã số thuế: 2400769121
Khu Minh Khai, Phường Chũ, TP Bắc Ninh, Việt Nam.

Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Trịnh Ngân

Mã số thuế: 0201292754
Khu Trung Nghĩa (tại nhà bà Hoàng Thị Thuý), Phường Nam Đồ Sơn, TP Hải Phòng, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Bạch Mai

4 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ANH NOVA

Mã số thuế: 0111562639
Số 22 ngõ 205 Giải Phóng, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HAPPY ANN THĂNG LONG

Mã số thuế: 0111557195
Tầng 2 số 114 Chùa Quỳnh, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NĂNG LƯỢNG SẠCH CES SOLAR

Mã số thuế: 0111555159
Số 411 Trần Khát Chân, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ISOLE ATELIER

Mã số thuế: 0111555261
Số 204 Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Bạch Mai

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội

369 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ LÀM ĐẸP LINHLINHACADEMY

Mã số thuế: 0111562702
Số 30, Đường Đa Lộc, Thôn Bầu, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KHOÁNG SẢN HẢI TIẾN

Mã số thuế: 0111562734
Số nhà 205 Đường Đông Hội, Xã Đông Anh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOLO GREEN

Mã số thuế: 0111562727
Số 30A ngõ 1 phố Tân Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SOLAR EDUCATION

Mã số thuế: 0111561843
Số 7, ngõ 196 phố Thái Thịnh, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU LIGHT LOGISTICS VIỆT NAM

Mã số thuế: 0111561868
Số 4 ngõ 26 Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ANH NOVA

Mã số thuế: 0111562639
Số 22 ngõ 205 Giải Phóng, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hà Nội

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán 14
Lao động & BHXH 8
Doanh nghiệp 16
Tài chính 8
Dân sự 10
Hành chính 6
Giao thông 16
Đất đai & xây dựng 4
Nông nghiệp 6
Giáo dục 17
Y tế 7
Lịch & văn hóa 9
Xem tất cả 121 công cụ