CÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM

Mã số thuế0110036520
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM
Tên viết tắtI-GROW VIET NAM COMPANY LIMITED
Tên tiếng AnhI-GROW VIET NAM COMPANY LIMITED
Tên giao dịchI-GROW VIET NAM COMPANY LIMITED
Địa chỉSố 3A Hẻm 1 Ngách 8 Ngõ 19 Trần Quang Diệu, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện Trịnh Hồng Hà
Ngày cấp GCN ĐKKD21/06/2022
Ngày bắt đầu hoạt động21/06/2022
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu08/09/2026 10:19
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

P8559Giáo dục khác chưa được phân vào đâu
C1811In ấn
C1812Dịch vụ liên quan đến in
C3319Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị khác
F4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
G4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
G4651Bán buôn máy tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
G4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
G4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
H4932Vận tải hành khách đường bộ khác
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
H5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
H5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
I5510Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự
I5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
I5621Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
I5629Dịch vụ ăn uống khác
I5630Dịch vụ phục vụ đồ uống
L6810Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
M7310Quảng cáo
N7710Cho thuê xe có động cơ
N7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
N7911Đại lý lữ hành
N7912Điều hành tua du lịch
N7990Hoạt động liên quan đến du lịch khác
N8230Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại
N8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
P8511Giáo dục nhà trẻ
P8512Giáo dục mẫu giáo
P8521Giáo dục tiểu học
P8522Giáo dục trung học cơ sở
P8523Giáo dục trung học phổ thông
P8531Đào tạo sơ cấp
P8532Đào tạo trung cấp
P8533Đào tạo cao đẳng
P8541Đào tạo đại học
P8551Giáo dục thể thao và giải trí
P8552Giáo dục văn hóa nghệ thuật

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM

Địa chỉ của CÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM ở đâu?
CÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 3A Hẻm 1 Ngách 8 Ngõ 19 Trần Quang Diệu, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Đống Đa, Hà Nội.
CÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM là Giáo dục khác chưa được phân vào đâu (mã ngành P8559). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 38 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
CÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM còn đăng ký tên I-GROW VIET NAM COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0110036520 đều cho ra cùng một kết quả.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM có mã số thuế 0110036520, được cấp ngày 21/06/2022. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM còn hoạt động không?
Mã số thuế 0110036520 của CÔNG TY TNHH I-GROW VIỆT NAM đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (08/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Đống Đa

5.962Tổng doanh nghiệp
2.466Đang hoạt động
3.481Ngừng / tạm ngừng
1Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác1.986
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ579
Xây Dựng570
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ513
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo504
Thông Tin Và Truyền Thông319

Theo loại hình

Công ty TNHH3.351
Công ty cổ phần2.294
Công ty TNHH MTV105
Doanh nghiệp tư nhân54
Văn phòng đại diện27
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ)19

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST2.460
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST1.720
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1.306
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh328
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST127
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký12

Doanh nghiệp mới tại Phường Đống Đa

1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH SOLAR EDUCATION

Mã số thuế:0111561843
Số 7, ngõ 196 phố Thái Thịnh, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Đống Đa

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội

88 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ LÀM ĐẸP LINHLINHACADEMY

Mã số thuế:0111562702
Số 30, Đường Đa Lộc, Thôn Bầu, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KHOÁNG SẢN HẢI TIẾN

Mã số thuế:0111562734
Số nhà 205 Đường Đông Hội, Xã Đông Anh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOLO GREEN

Mã số thuế:0111562727
Số 30A ngõ 1 phố Tân Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SOLAR EDUCATION

Mã số thuế:0111561843
Số 7, ngõ 196 phố Thái Thịnh, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU LIGHT LOGISTICS VIỆT NAM

Mã số thuế:0111561868
Số 4 ngõ 26 Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ANH NOVA

Mã số thuế:0111562639
Số 22 ngõ 205 Giải Phóng, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hà Nội

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ