CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN VY
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN VY |
| Tên viết tắt | UYEN VY SERVICES CO.,LTD |
| Tên tiếng Anh | UYEN VY SERVICES AND TRADING COMPANY LIMITED |
| Tên giao dịch | UYEN VY SERVICES CO.,LTD |
| Địa chỉ | Xóm Miễu, Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội, Việt Nam. |
| Người đại diện | Ro Măn Hinh |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 11/06/2018 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 11/06/2018 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 24/09/2026 16:02 |
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN VY đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.
- Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
- Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
- Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút
Ngành nghề kinh doanh
| G4649 | Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình |
| C14100 | May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) |
| C32900 | Sản xuất khác chưa được phân vào đâu |
| G4610 | Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa |
| G4641 | Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép |
| G46510 | Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm |
| G47530 | Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn trong các cửa hàng chuyên doanh |
| G4759 | Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu |
| G47610 | Bán lẻ sách, báo, tạp chí văn phòng phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh |
| G47640 | Bán lẻ trò chơi, đồ chơi trong các cửa hàng chuyên doanh |
| N7710 | Cho thuê xe có động cơ |
| N82990 | Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN VY
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN VY kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN VY là Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình (mã ngành G4649). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 11 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN VY là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN VY có mã số thuế 0108316619, được cấp ngày 11/06/2018. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN VY?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN VY là Ro Măn Hinh theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0108316619.
Thông tin mã số thuế 0108316619 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN VY được đồng bộ gần nhất lúc 16:02 ngày 24/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN VY ở đâu?
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ UYÊN VY đăng ký địa chỉ trụ sở tại Xóm Miễu, Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Hoà Lạc, Hà Nội.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Xã Hoà Lạc
296Tổng doanh nghiệp
171Đang hoạt động
123Ngừng / tạm ngừng
1Mới trong 90 ngày
Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH162
Công ty cổ phần104
Công ty TNHH MTV7
Trường học / cơ sở giáo dục6
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ)5
Doanh nghiệp tư nhân3
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST171
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký60
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST36
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh19
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST8
NNT đã chuyển cơ quan thuế quản lý1
Doanh nghiệp mới tại Xã Hoà Lạc
1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội
88 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
