CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG

Mã số thuế0108235310
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG
Tên viết tắtGIA HUNG .,JSC
Tên tiếng AnhGIA HUNG PETROLEUM AND TRADING JOINT STOCK COMPANY
Tên giao dịchGIA HUNG .,JSC
Địa chỉThôn Bạch Nao, Xã Tam Hưng, TP Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện MAI VĂN HẢI
Ngày cấp GCN ĐKKD16/04/2018
Ngày bắt đầu hoạt động16/04/2018
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu24/09/2026 16:42
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
G4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
F4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
F4102Xây dựng nhà không để ở
F43290Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
N7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
C10710Sản xuất các loại bánh từ bột
F4101Xây dựng nhà để ở
F4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
G46900Bán buôn tổng hợp
C33200Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
G4773Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ)
M74100Hoạt động thiết kế chuyên dụng
F4292Xây dựng công trình khai khoáng
N79110Đại lý du lịch
G4632Bán buôn thực phẩm
G4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
F4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
G4633Bán buôn đồ uống
G47210Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh
F4291Xây dựng công trình thủy
G47300Bán lẻ nhiên liệu động cơ trong các cửa hàng chuyên doanh
G46520Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
G4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
I5510Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự
G47230Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
H5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
H5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG

CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG còn hoạt động không?
Mã số thuế 0108235310 của CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (24/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG là bao nhiêu?
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG có mã số thuế 0108235310, được cấp ngày 16/04/2018. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG còn đăng ký tên GIA HUNG PETROLEUM AND TRADING JOINT STOCK COMPANY. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0108235310 đều cho ra cùng một kết quả.
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG là Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép (mã ngành 4641). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 28 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Địa chỉ của CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG ở đâu?
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG đăng ký địa chỉ trụ sở tại Thôn Bạch Nao, Xã Tam Hưng, TP Hà Nội, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Tam Hưng, Hà Nội.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Tam Hưng

396Tổng doanh nghiệp
250Đang hoạt động
146Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo128
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác98
Xây Dựng45
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ10
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ10
Vận Tải Kho Bãi8

Theo loại hình

Công ty TNHH290
Công ty cổ phần83
Công ty TNHH MTV11
Trường học / cơ sở giáo dục4
Cơ quan nhà nước khác3
Ủy ban nhân dân2

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST249
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký74
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST42
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh16
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST14
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)1

Doanh nghiệp có người đại diện tên "MAI VĂN HẢI"

Có tổng cộng 34 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI CÁT THẠCH

Mã số thuế:0319599571
223/15 đường Đỗ Mười, Phường An Phú Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG YÊN DŨNG

Mã số thuế:2401003805
Tổ dân phố 4, 5, Phường Yên Dũng, TP Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN LỘC PHÁT

Mã số thuế:3703338694
Thửa đất số 2182, tờ bản đồ số 10, đường số 26 và D5, Khu phố 1, Phường Vĩnh Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MAI NAM CHỢ MỚI

Mã số thuế:1602197549
Tổ 21, Ấp Long Hòa 1, Xã Long Điền, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XUẤT KHẨU BAO BÌ HÒA BÌNH

Mã số thuế:5400542648
Xóm Hợp Nhất, Xã Bảo Hiệu(Hết hiệu lưc), Phú Thọ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẮT THÉP HẢI TRỌNG TÍN

Mã số thuế:0317755585
327/35 Hà Huy Giáp, Phường Thới An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THE X LOGISTICS

Mã số thuế:0110216731
85D Trần Quang Diệu, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT KIẾN TÂM

Mã số thuế:0110013844
Số 8, Tổ 7, Ngõ 200 Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BẤT ĐỘNG SẢN MẠNH HẢI

Mã số thuế:0110003081
Số nhà 55A, Ngõ 175 Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô(Hết hiệu lực), TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP HẢI HUYỀN

Mã số thuế:2802989159
Thôn Bắc Trung, Xã Hồ Vương, Thanh Hóa, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội

88 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ LÀM ĐẸP LINHLINHACADEMY

Mã số thuế:0111562702
Số 30, Đường Đa Lộc, Thôn Bầu, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KHOÁNG SẢN HẢI TIẾN

Mã số thuế:0111562734
Số nhà 205 Đường Đông Hội, Xã Đông Anh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOLO GREEN

Mã số thuế:0111562727
Số 30A ngõ 1 phố Tân Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SOLAR EDUCATION

Mã số thuế:0111561843
Số 7, ngõ 196 phố Thái Thịnh, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU LIGHT LOGISTICS VIỆT NAM

Mã số thuế:0111561868
Số 4 ngõ 26 Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ANH NOVA

Mã số thuế:0111562639
Số 22 ngõ 205 Giải Phóng, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hà Nội

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ