CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN KING GROUP

Mã số thuế0107662599
Trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN KING GROUP
Tên viết tắtKING GROUP INVEST CORP.,JSC
Địa chỉTầng 2, số 22 tổ 42, cụm 7, Phường Phú Thượng, TP Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện Hồ Xuân Triều
Ngày cấp GCN ĐKKD13/12/2016
Ngày bắt đầu hoạt động12/12/2016
Kết thúc năm tài chính2026-12-31T00:00:00Z
Cập nhật dữ liệu15/09/2026 00:37
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN KING GROUP đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

F42900Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác.
F41000Xây dựng nhà các loại
F42200Xây dựng công trình công ích
F43110Phá dỡ
F43120Chuẩn bị mặt bằng
F43210Lắp đặt hệ thống điện
F4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
F43290Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
F43300Hoàn thiện công trình xây dựng
F43900Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
H4931Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
H4932Vận tải hành khách đường bộ khác
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
H5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
J63120Cổng thông tin
K66190Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu
M70200Hoạt động tư vấn quản lý
M7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
M73100Quảng cáo
M73200Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận
M74100Hoạt động thiết kế chuyên dụng
B05100Khai thác và thu gom than cứng
B05200Khai thác và thu gom than non
B07100Khai thác quặng sắt
N82300Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại
N82990Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
B0810Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
B08910Khai thác khoáng hoá chất và khoáng phân bón
B08930Khai thác muối
B09900Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khai thác mỏ và quặng khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN KING GROUP

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN KING GROUP là bao nhiêu?
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN KING GROUP có mã số thuế 0107662599, được cấp ngày 12/12/2016. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN KING GROUP còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN KING GROUP còn đăng ký tên KING GROUP INVEST CORP.,JSC. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0107662599 đều cho ra cùng một kết quả.
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN KING GROUP kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN KING GROUP là Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác. (mã ngành F42900). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 29 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Địa chỉ của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN KING GROUP ở đâu?
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN KING GROUP đăng ký địa chỉ trụ sở tại Tầng 2, số 22 tổ 42, cụm 7, Phường Phú Thượng, TP Hà Nội, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Phú Thượng, Hà Nội.
Mã số thuế 0107662599 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0107662599 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 01 là số phân khoảng; bảy chữ số 0766259 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 9 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Phú Thượng

1.300Tổng doanh nghiệp
620Đang hoạt động
670Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác386
Xây Dựng164
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ123
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo121
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ93
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản74

Theo loại hình

Công ty TNHH779
Công ty cổ phần460
Công ty TNHH MTV20
Chưa phân loại11
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ)7
Văn phòng đại diện5

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST619
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký269
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST202
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST122
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh77
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký8

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Hồ Xuân Triều"

Có tổng cộng 1 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THỐNG NHẤT

Mã số thuế:0101862295
Nhà số 03, Dự án nhà ở thấp tầng tại lô B, ô đất 1.14H, Phường Thanh Xuân, TP Hà Nội, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội

29 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ LÀM ĐẸP LINHLINHACADEMY

Mã số thuế:0111562702
Số 30, Đường Đa Lộc, Thôn Bầu, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KHOÁNG SẢN HẢI TIẾN

Mã số thuế:0111562734
Số nhà 205 Đường Đông Hội, Xã Đông Anh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOLO GREEN

Mã số thuế:0111562727
Số 30A ngõ 1 phố Tân Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SOLAR EDUCATION

Mã số thuế:0111561843
Số 7, ngõ 196 phố Thái Thịnh, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU LIGHT LOGISTICS VIỆT NAM

Mã số thuế:0111561868
Số 4 ngõ 26 Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ANH NOVA

Mã số thuế:0111562639
Số 22 ngõ 205 Giải Phóng, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hà Nội

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ