Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng
| Tên tiếng Việt | Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng |
| Tên viết tắt | BACH UNG TRADING TOURIST COMPANY LIMITED |
| Địa chỉ | Số 10 đường S, tổ Nông Lâm, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội, Việt Nam. |
| Người đại diện | Trần Thị Ngọc Hà |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 28/03/2012 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 28/03/2012 |
| Kết thúc năm tài chính | 2026-12-31T00:00:00Z |
| Cập nhật dữ liệu | 26/09/2026 00:40 |
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý
Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.
- Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
- Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
- Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút
Ngành nghề kinh doanh
| N79110 | Đại lý du lịch. |
| G4641 | Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép |
| H5229 | Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải |
| I5510 | Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự |
| I5610 | Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động |
| I5630 | Dịch vụ phục vụ đồ uống |
| N7710 | Cho thuê xe có động cơ |
| G4751 | Bán lẻ vải, len, sợi, chỉ khâu và hàng dệt khác |
| G47610 | Bán lẻ sách, báo, tạp chí văn phòng phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh |
| G47620 | Bán lẻ băng đĩa âm thanh, hình ảnh (kể cả băng, đĩa trắng) trong các cửa hàng chuyên doanh |
| G47630 | Bán lẻ thiết bị, dụng cụ thể dục, thể thao trong các cửa hàng chuyên doanh |
| G4773 | Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ) |
| C13220 | Sản xuất hàng may sẵn (trừ trang phục) |
| C14100 | May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) |
| C14200 | Sản xuất sản phẩm từ da lông thú |
| C14300 | Sản xuất trang phục dệt kim, đan móc |
| N79120 | Điều hành tua du lịch |
| N79200 | Dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch |
| N81210 | Vệ sinh chung nhà cửa |
| N81300 | Dịch vụ chăm sóc và duy trì cảnh quan |
Câu hỏi thường gặp về Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng
Địa chỉ của Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng ở đâu?
Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 10 đường S, tổ Nông Lâm, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Gia Lâm, Hà Nội.
Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng là Đại lý du lịch. (mã ngành N79110). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 19 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng còn đăng ký tên BACH UNG TRADING TOURIST COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0105839561 đều cho ra cùng một kết quả.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng là bao nhiêu?
Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng có mã số thuế 0105839561, được cấp ngày 28/03/2012. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng còn hoạt động không?
Mã số thuế 0105839561 của Công Ty TNHH Thương Mại Du Lịch Bạch Ưng đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (26/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Xã Gia Lâm
2.238Tổng doanh nghiệp
1.274Đang hoạt động
885Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH1.447
Công ty cổ phần661
Công ty TNHH MTV38
Chưa phân loại13
Cơ quan nhà nước khác12
Hợp tác xã11
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST1.270
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký510
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST189
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh106
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST80
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký77
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Trần Thị Ngọc Hà"
Có tổng cộng 61 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội
29 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
