Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nhị Khang
| Tên tiếng Việt | Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nhị Khang |
| Địa chỉ | Thôn Yên Thái, Xã Phú Cát, TP Hà Nội, Việt Nam. |
| Người đại diện | Đặng Khương Duy |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 29/07/2011 |
| Kết thúc năm tài chính | 2026-12-31T00:00:00Z |
| Cập nhật dữ liệu | 29/09/2026 07:23 |
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý
Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nhị Khang đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.
- Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
- Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
- Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút
Ngành nghề kinh doanh
| G4663 | Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng. |
| S96200 | Giặt là, làm sạch các sản phẩm dệt và lông thú |
| F41000 | Xây dựng nhà các loại |
| F43110 | Phá dỡ |
| F43210 | Lắp đặt hệ thống điện |
| F4322 | Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí |
| F43300 | Hoàn thiện công trình xây dựng |
| G45420 | Bảo dưỡng và sửa chữa mô tô, xe máy |
| G46310 | Bán buôn gạo |
| G4632 | Bán buôn thực phẩm |
| G4633 | Bán buôn đồ uống |
| G4641 | Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép |
| G4649 | Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình |
| G46510 | Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm |
| G46520 | Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông |
| G46530 | Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp |
| G4659 | Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác |
| G4662 | Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác |
| H4931 | Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt) |
| H5224 | Bốc xếp hàng hóa |
| I5610 | Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động |
| I5630 | Dịch vụ phục vụ đồ uống |
| K64920 | Hoạt động cấp tín dụng khác |
| N7710 | Cho thuê xe có động cơ |
| G4759 | Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu |
Câu hỏi thường gặp về Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nhị Khang
Mã số thuế của Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nhị Khang là bao nhiêu?
Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nhị Khang có mã số thuế 0105429766, được cấp ngày 29/07/2011. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nhị Khang kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nhị Khang là Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng. (mã ngành G4663). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 24 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nhị Khang còn hoạt động không?
Mã số thuế 0105429766 của Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nhị Khang đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (29/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Thông tin mã số thuế 0105429766 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nhị Khang được đồng bộ gần nhất lúc 07:23 ngày 29/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Ai là người đại diện của Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nhị Khang?
Người đại diện của Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Nhị Khang là Đặng Khương Duy theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0105429766.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Xã Phú Cát
382Tổng doanh nghiệp
169Đang hoạt động
206Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH264
Công ty cổ phần83
Hợp tác xã10
Công ty TNHH MTV9
Doanh nghiệp tư nhân4
Trường học / cơ sở giáo dục4
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST169
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký115
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST53
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST22
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh16
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký6
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Đặng Khương Duy"
Có tổng cộng 8 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội
29 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
