Công ty TNHH giáo dục, bảo vệ và phát triển trẻ em

Mã số thuế0102077410
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCông ty TNHH giáo dục, bảo vệ và phát triển trẻ em
Địa chỉSố nhà 22 ngõ 30 Lương Đình Của, phường Phương Mai, Phường Kim Liên, TP Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Thị Xuân Hường
Ngày cấp GCN ĐKKD23/11/2006
Ngày bắt đầu hoạt động23/11/2006
Kết thúc năm tài chính2026-12-31T00:00:00Z
Cập nhật dữ liệu19/09/2026 14:41
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Công ty TNHH giáo dục, bảo vệ và phát triển trẻ em đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

P85Giáo dục và đào tạo.

Câu hỏi thường gặp về Công ty TNHH giáo dục, bảo vệ và phát triển trẻ em

Mã số thuế của Công ty TNHH giáo dục, bảo vệ và phát triển trẻ em là bao nhiêu?
Công ty TNHH giáo dục, bảo vệ và phát triển trẻ em có mã số thuế 0102077410, được cấp ngày 23/11/2006. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Địa chỉ của Công ty TNHH giáo dục, bảo vệ và phát triển trẻ em ở đâu?
Công ty TNHH giáo dục, bảo vệ và phát triển trẻ em đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số nhà 22 ngõ 30 Lương Đình Của, phường Phương Mai, Phường Kim Liên, TP Hà Nội, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Kim Liên, Hà Nội.
Xuất hóa đơn cho Công ty TNHH giáo dục, bảo vệ và phát triển trẻ em cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Công ty TNHH giáo dục, bảo vệ và phát triển trẻ em, mã số thuế 0102077410 và địa chỉ Số nhà 22 ngõ 30 Lương Đình Của, phường Phương Mai, Phường Kim Liên, TP Hà Nội, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Mã số thuế 0102077410 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0102077410 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 01 là số phân khoảng; bảy chữ số 0207741 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 0 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Ai là người đại diện của Công ty TNHH giáo dục, bảo vệ và phát triển trẻ em?
Người đại diện của Công ty TNHH giáo dục, bảo vệ và phát triển trẻ em là Nguyễn Thị Xuân Hường theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0102077410.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Kim Liên

4.017Tổng doanh nghiệp
1.625Đang hoạt động
2.380Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác1.392
Xây Dựng403
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ376
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo371
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ317
Hoạt Động Dịch Vụ Khác216

Theo loại hình

Công ty TNHH2.216
Công ty cổ phần1.514
Công ty TNHH MTV80
Doanh nghiệp tư nhân48
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ)22
Văn phòng đại diện17

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.622
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST1.210
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký826
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh233
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST111
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký9

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Thị Xuân Hường"

Có tổng cộng 84 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƠ ĐIỆN LẠNH MỸ HƯƠNG

Mã số thuế:0319522226
190/5 Bùi Văn Ngữ, Phường Tân Thới Hiệp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV XUÂN HƯƠNG

Mã số thuế:3401286714
tổ 3, thôn Võ Xu 7, Xã Đức Linh, Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM - DV HAPPY HH90

Mã số thuế:3502546091
1223 Huỳnh Tấn Phát, Phường Bà Rịa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT SOPHIE FARM ORGANIC

Mã số thuế:0318711975
83/8A, Đường Tam Bình, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV TV XNK BLUE SKY

Mã số thuế:0318301457
Số 142 Đường Bùi Thanh Khiết, Khu Phố 3, Xã Tân Nhựt, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TA LOGISTICS

Mã số thuế:0318293252
1/2/44 Phạm Quý Thích, Phường Phú Thọ Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KINH DOANH NÔNG SẢN MINH TÂM

Mã số thuế:0318081804
Số 7, Đường Số 8, Phường Tăng Nhơn Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN DU HỌC VÀ ĐỊNH CƯ BAN MAI

Mã số thuế:4101624717
Số 738 Đường Hùng Vương, Phường Quy Nhơn Bắc, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV VẠN TÚ GIA LAI

Mã số thuế:5901196702
Tổ 3, Phường Pleiku, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TM VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH THIÊN THÀNH

Mã số thuế:0110169471
Số 6 hẻm 7 ngõ 192 Phố Bắc Cầu, Phường Bồ Đề, TP Hà Nội, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội

29 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ LÀM ĐẸP LINHLINHACADEMY

Mã số thuế:0111562702
Số 30, Đường Đa Lộc, Thôn Bầu, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KHOÁNG SẢN HẢI TIẾN

Mã số thuế:0111562734
Số nhà 205 Đường Đông Hội, Xã Đông Anh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOLO GREEN

Mã số thuế:0111562727
Số 30A ngõ 1 phố Tân Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SOLAR EDUCATION

Mã số thuế:0111561843
Số 7, ngõ 196 phố Thái Thịnh, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU LIGHT LOGISTICS VIỆT NAM

Mã số thuế:0111561868
Số 4 ngõ 26 Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ANH NOVA

Mã số thuế:0111562639
Số 22 ngõ 205 Giải Phóng, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hà Nội

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ