CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TRUNG DŨNG

Mã số thuế0101058334
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TRUNG DŨNG
Tên viết tắtT.D.CO.,LTD
Tên giao dịchT.D.CO.,LTD
Địa chỉ425 phố minh khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện Đoàn Hồng Dũng
Ngày cấp GCN ĐKKD31/08/2000
Ngày bắt đầu hoạt động31/08/2000
Kết thúc năm tài chính2026-12-31T00:00:00Z
Cập nhật dữ liệu18/09/2026 13:43
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TRUNG DŨNG đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

G4662Bán buôn kim loại và quặng kim loại.
C29300Sản xuất phụ tùng và bộ phận phụ trợ cho xe có động cơ
F41000Xây dựng nhà các loại
F42200Xây dựng công trình công ích
F42900Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
F43290Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
F43300Hoàn thiện công trình xây dựng
F43900Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
G45200Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác
G4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
G4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
G46900Bán buôn tổng hợp
G4719Bán lẻ tổng hợp khác
H4931Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
H4932Vận tải hành khách đường bộ khác
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
I5510Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự
I5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
I56210Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với KH (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới..)
I56290Dịch vụ ăn uống khác
L68100Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
M71200Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
B05100Khai thác và thu gom than cứng
B05200Khai thác và thu gom than non
B06100Khai thác dầu thô
B06200Khai thác khí đốt tự nhiên
B07100Khai thác quặng sắt
N82990Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
B08910Khai thác khoáng hoá chất và khoáng phân bón
B08920Khai thác và thu gom than bùn
B08930Khai thác muối
B08990Khai khoáng khác chưa được phân vào đâu
B09100Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khai thác dầu thô và khí tự nhiên
B09900Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khai thác mỏ và quặng khác
N79110Đại lý du lịch
N79120Điều hành tua du lịch
N79200Dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TRUNG DŨNG

Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TRUNG DŨNG cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TRUNG DŨNG, mã số thuế 0101058334 và địa chỉ 425 phố minh khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Thông tin mã số thuế 0101058334 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TRUNG DŨNG được đồng bộ gần nhất lúc 13:43 ngày 18/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Mã số thuế 0101058334 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0101058334 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 01 là số phân khoảng; bảy chữ số 0105833 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 4 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TRUNG DŨNG ở đâu?
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TRUNG DŨNG đăng ký địa chỉ trụ sở tại 425 phố minh khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Vĩnh Tuy, Hà Nội.
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TRUNG DŨNG kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TRUNG DŨNG là Bán buôn kim loại và quặng kim loại. (mã ngành G4662). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 36 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Vĩnh Tuy

3.154Tổng doanh nghiệp
1.350Đang hoạt động
1.794Ngừng / tạm ngừng
1Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác1.149
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo357
Xây Dựng290
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ265
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ215
Vận Tải Kho Bãi144

Theo loại hình

Công ty TNHH1.823
Công ty cổ phần1.192
Công ty TNHH MTV53
Doanh nghiệp tư nhân14
Công ty khác8
Văn phòng đại diện8

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.346
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST770
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký602
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST235
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh187
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký8

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Đoàn Hồng Dũng"

Có tổng cộng 7 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH DKCO

Mã số thuế:3801321603
Số 195 Khu phố Phước Trung, Phường Phước Bình, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM XD TIẾN DŨNG

Mã số thuế:2200738091
Số 195B, Ấp Mỹ Thuận, Xã Mỹ Tú, TP Cần Thơ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SAO BIỂN TL

Mã số thuế:5701742249
Thôn Đông Tiến, Đặc khu Vân Đồn, TP Quảng Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN KIZUNA JV

Mã số thuế:1101632342
Lô K- Khu công nghiệp Tân Kim, Xã Cần Giuộc, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN KIZUNA JV (NỘP THAY NHÀ THẦU NƯỚC NGOÀI)

Mã số thuế:1101954011
Lô K- Khu công nghiệp Tân Kim, Xã Cần Giuộc, Tây Ninh, Việt Nam.

Cty Cổ Phần Tư Vấn Và Quản Lý Bất Động Sản Khai Thành Citiplus

Mã số thuế:0304200434
66C Phó Đức Chính P.NTB, Phường Sài Gòn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Cty TNHH Bất Động Sản Lộc Tuyền

Mã số thuế:0303489693
357/5 Trịnh Đình Thảo P.Hoà Thạnh, , TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Vĩnh Tuy

1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOLO GREEN

Mã số thuế:0111562727
Số 30A ngõ 1 phố Tân Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Vĩnh Tuy

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội

29 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ LÀM ĐẸP LINHLINHACADEMY

Mã số thuế:0111562702
Số 30, Đường Đa Lộc, Thôn Bầu, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KHOÁNG SẢN HẢI TIẾN

Mã số thuế:0111562734
Số nhà 205 Đường Đông Hội, Xã Đông Anh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOLO GREEN

Mã số thuế:0111562727
Số 30A ngõ 1 phố Tân Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SOLAR EDUCATION

Mã số thuế:0111561843
Số 7, ngõ 196 phố Thái Thịnh, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU LIGHT LOGISTICS VIỆT NAM

Mã số thuế:0111561868
Số 4 ngõ 26 Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ANH NOVA

Mã số thuế:0111562639
Số 22 ngõ 205 Giải Phóng, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hà Nội

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ