CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN LENCI VIỆT NAM

Mã số thuế0601173342
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN LENCI VIỆT NAM
Tên viết tắtLENCI VIET NAM., JSC
Tên tiếng AnhLENCI VIET NAM GROUP JOINT STOCK COMPANY
Tên giao dịchLENCI VIET NAM., JSC
Địa chỉSố 71 Trần Quốc Vượng, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện NGUYỄN THỊ MINH NGUYỆT
Ngày cấp GCN ĐKKD09/01/2019
Ngày bắt đầu hoạt động09/01/2019
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu18/09/2026 03:04 Cập nhật ngay
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN LENCI VIỆT NAM chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

F4330Hoàn thiện công trình xây dựng
A0128Trồng cây gia vị, cây dược liệu, cây hương liệu lâu năm
A0129Trồng cây lâu năm khác
A0150Trồng trọt, chăn nuôi hỗn hợp
A0161Hoạt động dịch vụ trồng trọt
A0162Hoạt động dịch vụ chăn nuôi
A0163Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch
A0164Xử lý hạt giống để nhân giống
C1621Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác
C1622Sản xuất đồ gỗ xây dựng
C1623Sản xuất bao bì bằng gỗ
C2592Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
E3600Khai thác, xử lý và cung cấp nước
E3700Thoát nước và xử lý nước thải
F4101Xây dựng nhà để ở
F4102Xây dựng nhà không để ở
F4212Xây dựng công trình đường bộ
F4221Xây dựng công trình điện
F4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
F4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
F4229Xây dựng công trình công ích khác
F4291Xây dựng công trình thủy
F4292Xây dựng công trình khai khoáng
F4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
F4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
F4311Phá dỡ
F4312Chuẩn bị mặt bằng
F4321Lắp đặt hệ thống điện
F4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
F4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
F4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
G4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
G4620Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
G4651Bán buôn máy tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
G4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
G4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
G4662Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
G4690Bán buôn tổng hợp
G4751Bán lẻ vải, len, sợi, chỉ khâu và hàng dệt khác
G4753Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn
G4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
G4773Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ)
H4931Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
H4932Vận tải hành khách đường bộ khác
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
H5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
M7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
M7214Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học nông nghiệp
N7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
N8121Vệ sinh chung nhà cửa
N8130Dịch vụ cảnh quan
N8230Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại
N8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN LENCI VIỆT NAM

Mã số thuế 0601173342 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0601173342 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 06 là số phân khoảng; bảy chữ số 0117334 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 2 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN LENCI VIỆT NAM còn hoạt động không?
Mã số thuế 0601173342 của CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN LENCI VIỆT NAM đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (18/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Địa chỉ của CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN LENCI VIỆT NAM ở đâu?
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN LENCI VIỆT NAM đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 71 Trần Quốc Vượng, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Cầu Giấy, Hà Nội.
Ai là người đại diện của CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN LENCI VIỆT NAM?
Người đại diện của CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN LENCI VIỆT NAM là NGUYỄN THỊ MINH NGUYỆT theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0601173342.
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN LENCI VIỆT NAM kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN LENCI VIỆT NAM là Hoàn thiện công trình xây dựng (mã ngành F4330). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 53 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Cầu Giấy

8.573Tổng doanh nghiệp
4.343Đang hoạt động
4.123Ngừng / tạm ngừng
18Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác2.208
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ1.010
Thông Tin Và Truyền Thông886
Xây Dựng834
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ728
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo520

Theo loại hình

Công ty TNHH4.720
Công ty cổ phần3.386
Công ty TNHH MTV137
Văn phòng đại diện73
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ)43
Cơ quan nhà nước khác40

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST4.326
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1.978
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST1.436
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh497
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST212
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký99

Doanh nghiệp có người đại diện tên "NGUYỄN THỊ MINH NGUYỆT"

Có tổng cộng 205 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH SẮT THÉP TUẤN NGUYỆT

Mã số thuế:0111588161
Xóm Thanh Niên, Thôn Liên Đàm, Xã Phù Đổng, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TMDV LÂM PHÚC BN

Mã số thuế:2301417697
Số nhà 13, ngõ 404, đường Đàm Văn Tiết, TDP Sơn Tự, Phường Nam Sơn, TP Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV MOON EDUCATION

Mã số thuế:5801573058
Thửa đất số 36, tờ bản đồ số 40, Xóm 2, Thôn Tân Lâm 6, Xã Đinh Trang Thượng, Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VĂN MINH

Mã số thuế:0319500832
31/18 đường Quốc Lộ 13 cũ, Khu phố 11, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT GLOBAL

Mã số thuế:2301397176
Tổ dân phố Rích Gạo, Phường Từ Sơn, TP Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DMA GLOBAL

Mã số thuế:0801487240
44/38 Trịnh Hoài Đức, tổ dân phố 22, Phường Lê Thanh Nghị, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PHÁT AN LÂM

Mã số thuế:0319375596
350/2 Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV HQM GLOBAL

Mã số thuế:0319361106
Tầng 2, Tòa nhà Saigon Paragon, Số 3 Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HỢP TÁC PHÁT TRIỂN VIỆT THÁI

Mã số thuế:0111146290
Số 4, ngõ 121 phố Quan Hoa, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV VIỄN THÔNG HOÀNG CHÂU ANH

Mã số thuế:2500747964
số nhà 57, đường Trần Phú, Phường Phúc Yên, Phú Thọ, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Cầu Giấy

18 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP BẢO HIỂM SỐ DIGIINSURE

Mã số thuế:0111560543
Tầng 6, Toà nhà Việt Á - Số 9 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG MEDICAL VNI

Mã số thuế:0111558576
47 Khúc Thừa Dụ, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP PHẦN MỀM ETM

Mã số thuế:0111558590
Phòng 917, Tầng 9, Tòa nhà 3D Center, Số 3 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HACOSAN

Mã số thuế:0111558583
Số 4, ngõ 5 Trần Thái Tông, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH VIEKO

Mã số thuế:0111556709
Tầng 6, Toà nhà Việt Á, Số 9 Phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN LT ADVISORY VIỆT NAM

Mã số thuế:0111556963
Tầng 14, tòa nhà Việt Á, số 9 Phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DIỆP VÂN SMART

Mã số thuế:0111556956
Tầng 6, tòa nhà Sannam, số 78 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG AIROTECH

Mã số thuế:0111556949
Số 28 ngõ 16 Phan Văn Trường, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN MIZATO VIỆT NAM

Mã số thuế:0111555409
Tầng 8, Tòa Nhà AC, Số 3 Ngõ 78 Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH POINT TO POINT EXPRESS

Mã số thuế:0111555430
Tầng 8, Tòa nhà Sannam, số 78 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Cầu Giấy

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội

445 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ LÀM ĐẸP LINHLINHACADEMY

Mã số thuế:0111562702
Số 30, Đường Đa Lộc, Thôn Bầu, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KHOÁNG SẢN HẢI TIẾN

Mã số thuế:0111562734
Số nhà 205 Đường Đông Hội, Xã Đông Anh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOLO GREEN

Mã số thuế:0111562727
Số 30A ngõ 1 phố Tân Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SOLAR EDUCATION

Mã số thuế:0111561843
Số 7, ngõ 196 phố Thái Thịnh, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU LIGHT LOGISTICS VIỆT NAM

Mã số thuế:0111561868
Số 4 ngõ 26 Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ANH NOVA

Mã số thuế:0111562639
Số 22 ngõ 205 Giải Phóng, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hà Nội

Danh mục công cụ 120

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục16
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 120 công cụ