Doanh Nghiêp Tư Nhân Châu Tứ

Mã số thuế 5500214633
Trạng thái NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh
Tên tiếng Việt Doanh Nghiêp Tư Nhân Châu Tứ
Tên viết tắt Doanh Nghiêp Tư Nhân Châu Tứ
Tên giao dịch Doanh Nghiêp Tư Nhân Châu Tứ
Địa chỉ Tiểu Khu 68 - Thị trấn Nông trường, Phường Vân Sơn, Sơn La, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Cảnh Châu
Ngày cấp GCN ĐKKD 26/02/2004
Ngày bắt đầu hoạt động 26/02/2004
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 04/07/2026 12:46 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Doanh Nghiêp Tư Nhân Châu Tứ đang ở trạng thái NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

F42 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng

Câu hỏi thường gặp về Doanh Nghiêp Tư Nhân Châu Tứ

Địa chỉ của Doanh Nghiêp Tư Nhân Châu Tứ ở đâu?
Doanh Nghiêp Tư Nhân Châu Tứ đăng ký địa chỉ trụ sở tại Tiểu Khu 68 - Thị trấn Nông trường, Phường Vân Sơn, Sơn La, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Vân Sơn, Sơn La.
Doanh Nghiêp Tư Nhân Châu Tứ còn hoạt động không?
Mã số thuế 5500214633 của Doanh Nghiêp Tư Nhân Châu Tứ đang ở trạng thái NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (04/07/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế 5500214633 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 5500214633 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 55 là số phân khoảng; bảy chữ số 0021463 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 3 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Mã số thuế của Doanh Nghiêp Tư Nhân Châu Tứ là bao nhiêu?
Doanh Nghiêp Tư Nhân Châu Tứ có mã số thuế 5500214633, được cấp ngày 26/02/2004. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Thông tin mã số thuế 5500214633 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Doanh Nghiêp Tư Nhân Châu Tứ được đồng bộ gần nhất lúc 12:46 ngày 04/07/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Vân Sơn

125 Tổng doanh nghiệp
76 Đang hoạt động
49 Ngừng / tạm ngừng
0 Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Sơn La: 4.605 doanh nghiệp, trong đó 2.305 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 36
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 15
Nông Nghiệp, Lâm Nghiệp Và Thủy Sản 12
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống 11
Xây Dựng 9
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 4

Theo loại hình

Công ty TNHH 70
Công ty cổ phần 33
Công ty TNHH MTV 11
Hợp tác xã 7
Doanh nghiệp tư nhân 3
Trường học / cơ sở giáo dục 1

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 76
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 26
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 13
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 7
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 3

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Cảnh Châu"

Có tổng cộng 1 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH LASER METAL CV-TECH

Mã số thuế: 2902149523
Xóm 11, Xã Trung Lộc, Nghệ An, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Sơn La

32 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY CỔ PHẦN AN THỊNH PHÁT 268

Mã số thuế: 5500686146
Số 05 Shining đường Lê Hiến Mai, Phường Tô Hiệu, Sơn La, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN BÊ TÔNG PHÙ YÊN

Mã số thuế: 5500686114
Bản Văn Phúc Yên, Xã Mường Cơi, Sơn La, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 26A

Mã số thuế: 5500686033
PG1-08A, Đô thị VinCom, tổ 3 Quyết Thắng, Phường Tô Hiệu, Sơn La, Việt Nam.

TRƯỜNG TIỂU HỌC XUÂN NHA

Mã số thuế: 5500686065
Bản Nà Hiềng, Xã Xuân Nha, tỉnh Sơn La, Việt Nam

CÔNG TY CỔ PHẦN CHILL FOOD VIỆT NAM

Mã số thuế: 5500685858
Số 28B, đường Bùi Thị Xuân, Tổ 6, Phường Chiềng Sinh, Sơn La, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÂM THÀNH

Mã số thuế: 5500685833
Số nhà 16, Tổ dân phố 3, Phường Mộc Sơn, Sơn La, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Sơn La

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ