Xí nghiệp xây lắp Việt dũng

Mã số thuế 5100158335
Trạng thái NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Tên tiếng Việt Xí nghiệp xây lắp Việt dũng
Tên viết tắt Xí nghiệp xây lắp Việt dũng
Địa chỉ Khu Quang Sơn - TT Việt quang, , Tuyên Quang, Việt Nam.
Ngày bắt đầu hoạt động 01/01/2001
Kết thúc năm tài chính 2026-12-31T00:00:00Z
Cập nhật dữ liệu 18/06/2026 16:19 Cập nhật ngay
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý Xí nghiệp xây lắp Việt dũng chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

F42 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng.

Câu hỏi thường gặp về Xí nghiệp xây lắp Việt dũng

Xí nghiệp xây lắp Việt dũng còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, Xí nghiệp xây lắp Việt dũng còn đăng ký tên Xí nghiệp xây lắp Việt dũng. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 5100158335 đều cho ra cùng một kết quả.
Xuất hóa đơn cho Xí nghiệp xây lắp Việt dũng cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Xí nghiệp xây lắp Việt dũng, mã số thuế 5100158335 và địa chỉ Khu Quang Sơn - TT Việt quang, , Tuyên Quang, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Xí nghiệp xây lắp Việt dũng kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Xí nghiệp xây lắp Việt dũng là Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng. (mã ngành F42).
Địa chỉ của Xí nghiệp xây lắp Việt dũng ở đâu?
Xí nghiệp xây lắp Việt dũng đăng ký địa chỉ trụ sở tại Khu Quang Sơn - TT Việt quang, , Tuyên Quang, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Tuyên Quang.
Xí nghiệp xây lắp Việt dũng còn hoạt động không?
Mã số thuế 5100158335 của Xí nghiệp xây lắp Việt dũng đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (18/06/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Tuyên Quang

46 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THÁI SƠN TUYÊN QUANG

Mã số thuế: 5000921472
Thôn 31, Xã Thái Sơn, Tuyên Quang, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN NÔNG NGHIỆP TAM QUY

Mã số thuế: 5000921497
Thôn Ngoan A, Xã Chiêm Hóa, Tuyên Quang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH VẬN HÀNH CẨU THÁP THANH HÀ

Mã số thuế: 5100518482
Thôn Bản Cưởm, Xã Tân Quang, tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam

CÔNG TY TNHH NAM HƯNG T & T

Mã số thuế: 5000921401
Thôn Tân Tiến, Xã Minh Thanh, tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NAM HẢI HẢI

Mã số thuế: 5100518348
Số nhà 247 đường Nguyễn trãi , Tổ dân phố 13 Nguyễn Trãi, Phường Hà Giang 1, tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU TOÀN LÊ

Mã số thuế: 5000921384
Tổ 12, Phường Minh Xuân, Tuyên Quang, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Tuyên Quang

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ