CÔNG TY TNHH MỸ PHẨM KD SKIN

Mã số thuế 4101655867
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng Việt CÔNG TY TNHH MỸ PHẨM KD SKIN
Địa chỉ Số 83 Nguyễn Chí Thanh, Xã Phù Cát, Gia Lai, Việt Nam.
Người đại diện Trần Thị Kiều
Ngày cấp GCN ĐKKD 09/04/2025
Ngày bắt đầu hoạt động 09/04/2025
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 21/08/2026 01:12 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH MỸ PHẨM KD SKIN đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

G4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
C2023 Sản xuất mỹ phẩm, nước hoa, xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh
G4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
G4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỸ PHẨM KD SKIN

Mã số thuế 4101655867 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 4101655867 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 41 là số phân khoảng; bảy chữ số 0165586 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 7 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH MỸ PHẨM KD SKIN?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH MỸ PHẨM KD SKIN là Trần Thị Kiều theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 4101655867.
Thông tin mã số thuế 4101655867 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH MỸ PHẨM KD SKIN được đồng bộ gần nhất lúc 01:12 ngày 21/08/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
CÔNG TY TNHH MỸ PHẨM KD SKIN còn hoạt động không?
Mã số thuế 4101655867 của CÔNG TY TNHH MỸ PHẨM KD SKIN đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (21/08/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
CÔNG TY TNHH MỸ PHẨM KD SKIN kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH MỸ PHẨM KD SKIN là Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình (mã ngành G4649). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 3 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Phù Cát

299 Tổng doanh nghiệp
164 Đang hoạt động
135 Ngừng / tạm ngừng
3 Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Gia Lai: 22.509 doanh nghiệp, trong đó 11.341 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 93
Xây Dựng 59
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 36
Vận Tải Kho Bãi 26
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 14
Nông Nghiệp, Lâm Nghiệp Và Thủy Sản 13

Theo loại hình

Công ty TNHH 198
Doanh nghiệp tư nhân 61
Công ty TNHH MTV 16
Công ty cổ phần 8
Hợp tác xã 6
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ) 3

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 164
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 67
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 56
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 8
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 4

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Trần Thị Kiều"

Có tổng cộng 44 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO LISA AGENCY

Mã số thuế: 4101655842
Số 83 Nguyễn Chí Thanh, Xã Phù Cát, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SADAF TRADE LLC

Mã số thuế: 0318632995
Số 31 Đường Nhị Bình 26, Xã Đông Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CUNG CẤP DỊCH VỤ NẤU ĂN MỸ NHUNG

Mã số thuế: 0318601154
628/89 Hậu Giang, Phường Phú Lâm, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH LGE ELECTRONICS

Mã số thuế: 0318577663
Số 133 Cù Lao, Phường Cầu Kiệu, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH JIANGYIN HONGLIU BEDSHEET

Mã số thuế: 0402241968
02 Phong Bắc 8, Phường Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ ĐẠI KIỀU

Mã số thuế: 4601617644
Xóm Trung 2, Xã Điềm Thụy, Thái Nguyên, Việt Nam.

Viện Nghiên cứu Giáo dục và Chăm sóc sức khỏe cộng đồng

Mã số thuế: 0109635488
I1, tổ 21, Phường Thanh Liệt, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ROLLING THƯ

Mã số thuế: 0317619085
Số 140/31A, Đường Nguyễn Đình Chính, Phường Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SQUARE MART

Mã số thuế: 0317600461
Số 9 Đường số 6, khu dân cư City Land, 99 Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG KHOA

Mã số thuế: 0317529547
04 Đường số 9, Khu dân cư Bình Đăng, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Xã Phù Cát

3 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ VẬN TẢI QUANG MINH

Mã số thuế: 4101691142
Thôn An Phong, Xã Phù Cát, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam

CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG TỔNG HỢP THANH TRÚC

Mã số thuế: 4101690999
Thôn Tân Lệ, Xã Phù Cát, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH VẬN TẢI NGUYỄN ĐĂNG GIA LAI

Mã số thuế: 4101690854
Thôn Hòa Dõng, Xã Phù Cát, Gia Lai, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Xã Phù Cát

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Gia Lai

133 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH QUỐC THỊNH LONG MỸ

Mã số thuế: 4101692347
Xóm 3, Khu Phố Thanh Long, Phường Quy Nhơn Tây, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP VẬN TẢI 747

Mã số thuế: 4101692266
Thôn Công Chánh, Xã Tuy Phước, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NGỌC TIẾN GIA LAI

Mã số thuế: 5901254390
125A Hùng Vương, Phường Pleiku, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH BẤT ĐỘNG SẢN ĐIỀN KHẢI HOÀN

Mã số thuế: 4101692259
614 Quang Trung, Phường Tam Quan, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY CP XÂY DỰNG HẠ TẦNG HMH

Mã số thuế: 4101692234
Khu Đô Thị Phú Mỹ Lộc, Khu Phố 8, Phường Tam Quan, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HOÀNG PHAI GIA LAI

Mã số thuế: 5901254344
Khu kinh tế cửa khẩu Lệ Thanh, Xã Ia Dom, Gia Lai, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Gia Lai

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ