Cty TNHH Hoàng Bảo An

Mã số thuế 3600750948
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng Việt Cty TNHH Hoàng Bảo An
Địa chỉ Số 105 KP 8 QL 1 , P Tân Phong, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai, Việt Nam.
Người đại diện Trịnh Văn Phú
Ngày cấp GCN ĐKKD 31/08/2005
Ngày bắt đầu hoạt động 26/09/2005
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 04/08/2026 21:51 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Cty TNHH Hoàng Bảo An đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

F42 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng

Câu hỏi thường gặp về Cty TNHH Hoàng Bảo An

Xuất hóa đơn cho Cty TNHH Hoàng Bảo An cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Cty TNHH Hoàng Bảo An, mã số thuế 3600750948 và địa chỉ Số 105 KP 8 QL 1 , P Tân Phong, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Địa chỉ của Cty TNHH Hoàng Bảo An ở đâu?
Cty TNHH Hoàng Bảo An đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 105 KP 8 QL 1 , P Tân Phong, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Tân Triều, Đồng Nai.
Mã số thuế của Cty TNHH Hoàng Bảo An là bao nhiêu?
Cty TNHH Hoàng Bảo An có mã số thuế 3600750948, được cấp ngày 26/09/2005. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Cty TNHH Hoàng Bảo An kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Cty TNHH Hoàng Bảo An là Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng (mã ngành F42).
Cty TNHH Hoàng Bảo An còn hoạt động không?
Mã số thuế 3600750948 của Cty TNHH Hoàng Bảo An đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (04/08/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Tân Triều

1.900 Tổng doanh nghiệp
935 Đang hoạt động
962 Ngừng / tạm ngừng
12 Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Đồng Nai: 54.766 doanh nghiệp, trong đó 25.761 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 650
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 322
Xây Dựng 285
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 116
Vận Tải Kho Bãi 93
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ 58

Theo loại hình

Công ty TNHH 1.306
Công ty TNHH MTV 374
Doanh nghiệp tư nhân 92
Công ty cổ phần 91
Trường học / cơ sở giáo dục 9
VP luật sư / công chứng / thừa phát lại 6

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 935
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 561
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 268
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 86
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 47
NNT đã chuyển cơ quan thuế quản lý 3

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Trịnh Văn Phú"

Có tổng cộng 7 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH TM-DV HÀM RỒNG GIA LAI

Mã số thuế: 5901251008
1161 Võ Nguyên Giáp, thôn Hàm Rồng, Phường Hội Phú, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ LP VIỆT NAM

Mã số thuế: 0109862843
SN3, Ngách 62/11 Ngõ 62, Đường Xuân Khôi, Phường Long Biên, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP KỸ THUẬT PT

Mã số thuế: 5701893470
số nhà 542, Vũ Văn Hiếu, tổ 11, khu 5, Phường Hà Tu, Quảng Ninh, Việt Nam.

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐIỆN THOẠI PHÚ HUY

Mã số thuế: 1402071919
Ấp Bình Hòa Thượng, Phường Thường Lạc, Đồng Tháp, Việt Nam.

Hợp Tác Xã Thương Mại Dịch Vụ Nông Nghiệp TVP - Lương An Trà

Mã số thuế: 1602062446
Số 546, Ấp Giồng Cát, Xã Lương An Trà(Hết hiệu lực), An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NAM THANH PHÁT

Mã số thuế: 5901002869
Thôn Thanh Giáo, Xã Ia Krêl, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRỊNH VĂN PHÚ

Mã số thuế: 1601488376
Số 546, Ấp Giồng Cát, Xã Vĩnh Gia, An Giang, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Tân Triều

12 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT PHÙNG LƯU

Mã số thuế: 3604110360
Số 39, KDC Lavender, Đường N17, khu phố Bình Ý, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SƠN HẢI MẠNH

Mã số thuế: 3604110427
Số 12A5, khu phố 11, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG KIM HOA

Mã số thuế: 3604110219
Tổ 8, khu phố Tân Phú, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ - KỸ THUẬT BALIN

Mã số thuế: 3604108266
Số 79 ,Tổ 4/3, khu phố Tân Phú, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NGHỆ GROUP

Mã số thuế: 3604107488
Số 170/09 Nguyễn Văn Tiên, KP 11, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SX TM ĐIỆN TAM VIỆT

Mã số thuế: 3604107375
Tổ 9, khu phố Phú Trạch, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM - DV VẬT TƯ GIA DỤNG NPT

Mã số thuế: 3604107199
Số 2, đường Hương Lộ 15, tổ 12, khu phố Bình Thạnh, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN CUNG ỨNG VẬT LIỆU XÂY DỰNG GIA NGHĨA - CHƠN THÀNH

Mã số thuế: 3604107047
Số 123, đường Lương Văn Nho, khu phố 4, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ROSTAR MIỀN ĐÔNG

Mã số thuế: 3604107022
204/3/1A, đường Nguyễn Văn Tiên, tổ 47, khu phố 11, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PHẾ LIỆU MẠNH KHANG PHÁT

Mã số thuế: 3604107008
Số 217/7A/21A, khu phố 11, Phường Tân Triều, TP Đồng Nai, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Tân Triều

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Đồng Nai

405 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH T-Q

Mã số thuế: 3604112375
Số 02, đường Huỳnh Văn Lũy, tổ 6, khu phố Kim Sơn, Phường Long Thành, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV KT TÂM PHÚC

Mã số thuế: 3604112431
Tổ 5, khu phố Tân Lập, Phường Phước Tân, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TRÁI CÂY ĐẠI CÁT

Mã số thuế: 3604112142
Số 509, tổ 11, ấp Tân Bảo, Xã Cẩm Mỹ, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ ĐÔNG LONG

Mã số thuế: 3801356067
Số 28, đường Nguyễn Thượng Hiền, khu phố Phú Thanh, Phường Bình Phước, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TMDV NGỌC PHÚC

Mã số thuế: 3801356010
76 Khu phố 1, Phường Phước Bình, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DR. CONCRETE XIAMEN NEW MATERIALS

Mã số thuế: 3604111999
Số 518/1, khu phố 6, Phường Tam Hiệp, TP Đồng Nai, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Đồng Nai

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ