Công ty cổ phần Mỹ á

Mã số thuế 1500355436
Trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Tên tiếng Việt Công ty cổ phần Mỹ á
Tên viết tắt MYASTOCKCOMPANY
Tên giao dịch MYASTOCKCOMPANY
Địa chỉ Số 104A đường Trưng Nữ Vương, Phường Long Châu, Vĩnh Long, Việt Nam.
Người đại diện Huỳnh Kim Ngọc
Ngày cấp GCN ĐKKD 05/05/2003
Ngày bắt đầu hoạt động 29/03/2001
Kết thúc năm tài chính 2026-12-31T00:00:00Z
Cập nhật dữ liệu 08/06/2026 01:10 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Công ty cổ phần Mỹ á đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

N7830 Cung ứng và quản lý nguồn lao động .

Câu hỏi thường gặp về Công ty cổ phần Mỹ á

Công ty cổ phần Mỹ á còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, Công ty cổ phần Mỹ á còn đăng ký tên MYASTOCKCOMPANY. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 1500355436 đều cho ra cùng một kết quả.
Công ty cổ phần Mỹ á kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Công ty cổ phần Mỹ á là Cung ứng và quản lý nguồn lao động . (mã ngành N7830).
Địa chỉ của Công ty cổ phần Mỹ á ở đâu?
Công ty cổ phần Mỹ á đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 104A đường Trưng Nữ Vương, Phường Long Châu, Vĩnh Long, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Long Châu, Vĩnh Long.
Mã số thuế 1500355436 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 1500355436 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 15 là số phân khoảng; bảy chữ số 0035543 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 6 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Thông tin mã số thuế 1500355436 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Công ty cổ phần Mỹ á được đồng bộ gần nhất lúc 01:10 ngày 08/06/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Long Châu

660 Tổng doanh nghiệp
304 Đang hoạt động
355 Ngừng / tạm ngừng
7 Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Vĩnh Long: 18.974 doanh nghiệp, trong đó 8.246 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 211
Xây Dựng 115
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 65
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 39
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống 27
Hoạt Động Của Đảng Cộng Sản, Tổ Chức Chính Trị - Xã Hội, Quản Lý Nhà Nước, An Ninh Quốc Phòng; Bảo Đảm Xã Hội Bắt Buộc 20

Theo loại hình

Công ty TNHH 236
Công ty TNHH MTV 191
Doanh nghiệp tư nhân 118
Công ty cổ phần 39
Cơ quan nhà nước khác 26
Hợp tác xã 10

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 304
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 228
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 82
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 27
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 18
NNT đã chuyển cơ quan thuế quản lý 1

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Huỳnh Kim Ngọc"

Có tổng cộng 14 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC & ĐÀO TẠO SÀI GÒN MELBOURNE

Mã số thuế: 0319323069
14 Nguyễn Trường Tộ, Phường Xóm Chiếu, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU KEIVAN

Mã số thuế: 0318789611
54/3 Bắc Lân, Xã Bà Điểm, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BILLIARDS & HOSTEL HERO

Mã số thuế: 1602173594
Tổ 18, Đường Trần Nguyên Hãn, Khóm Châu Quới 3, Phường Châu Đốc, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN KIM NGỌC HUỲNH

Mã số thuế: 4001263312
BT3-01 Khu đô thị SunGate, Khối Phố Giang Tắc, Phường Điện Bàn Đông, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PRETTIFY

Mã số thuế: 0317440401
366A Ngô Gia Tự, Phường 04(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NGỌC DUYÊN ALUMINIUM GLASS

Mã số thuế: 4001255946
48 Lê Lợi, Khối phố An Nam, Xã Hiệp Đức, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN NGỌC THÔNG

Mã số thuế: 3603841512
Số nhà 461, tổ 12, ấp Ngọc Lâm 2, Xã Phú Xuân(Hết hiệu lực), TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ MOM - KIDS SPA VIỆT MỸ

Mã số thuế: 1501119174
Số 7/8A đường Trần Phú, Phường Phước Hậu, Vĩnh Long, Việt Nam.

DOANH NGHIỆP TN NHỰT QUANG - KIM NGỌC

Mã số thuế: 1601959709
Tổ 08, Ấp Bình Hòa, Xã Bình Mỹ, An Giang, Việt Nam.

Công ty TNHH An Lộc

Mã số thuế: 1300424273
Lô A20 - Khu Công nghiệp An Hiệp, Xã Phú Túc, Vĩnh Long, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Long Châu

7 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH SUNFLOWER FIELDS

Mã số thuế: 1501172178
số 31 đường Võ Thị Sáu, Phường Long Châu, Vĩnh Long, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV SPA HOÀ ANH PHÁT

Mã số thuế: 1501172160
Số 25 Đường Nguyễn Huệ, Phường Long Châu, Vĩnh Long, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM - XNK PHÚ LỘC VĨNH LONG

Mã số thuế: 1501171544
Số 105/3 Đường Nguyễn Đáng, Khóm 10, Phường Long Châu, Vĩnh Long, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI SỐ NEXCOM

Mã số thuế: 1501171368
Số 20, Đường Ngô Quyền, Khóm 7, Phường Long Châu, Vĩnh Long, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TRUNG KIÊN MEDICAL

Mã số thuế: 1501171350
Số 66A, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Long Châu, Vĩnh Long, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH VLXD MINH KHÁNH VL

Mã số thuế: 1501171248
Số A57, tổ 109, Khóm 10, Phường Long Châu, Vĩnh Long, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KINH DOANH XÂY DỰNG KHANG THỊNH

Mã số thuế: 1501170974
Số 120A, đường Phan Văn Đáng, khóm 10, Phường Long Châu, Vĩnh Long, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Long Châu

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Vĩnh Long

150 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH MTV BÙI THANH NHÃ

Mã số thuế: 2100717612
Thửa đất số 41, tờ bản đồ số 36, Khóm Trà Đét, Phường Nguyệt Hóa, tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HẢI PHÁT HOME

Mã số thuế: 1301172251
Số 104C/1, khu phố 1, Phường Sơn Đông, Vĩnh Long, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SUNFLOWER FIELDS

Mã số thuế: 1501172178
số 31 đường Võ Thị Sáu, Phường Long Châu, Vĩnh Long, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV SPA HOÀ ANH PHÁT

Mã số thuế: 1501172160
Số 25 Đường Nguyễn Huệ, Phường Long Châu, Vĩnh Long, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV LÊ PHÁT THÀNH

Mã số thuế: 1301172283
1214 ấp Hưng Bình, Xã Hưng Nhượng, tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KẾ TOÁN LAN CÁT

Mã số thuế: 1301172269
452 Khu phố Tân Điền 2, Phường An Hội, Vĩnh Long, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Vĩnh Long

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ