Hợp tác xã Thái Bình

Mã số thuế 1100414415
Trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Tên tiếng Việt Hợp tác xã Thái Bình
Địa chỉ 6 Công Trường Phước Lộc Thị trấn, Xã Cần Giuộc, Tây Ninh, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Văn Thắng
Ngày cấp GCN ĐKKD 18/10/1999
Ngày bắt đầu hoạt động 01/01/2000
Kết thúc năm tài chính 2026-12-31T00:00:00Z
Cập nhật dữ liệu 06/06/2026 11:35 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Hợp tác xã Thái Bình đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

F42 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng.

Câu hỏi thường gặp về Hợp tác xã Thái Bình

Mã số thuế của Hợp tác xã Thái Bình là bao nhiêu?
Hợp tác xã Thái Bình có mã số thuế 1100414415, được cấp ngày 01/01/2000. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Hợp tác xã Thái Bình kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Hợp tác xã Thái Bình là Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng. (mã ngành F42).
Hợp tác xã Thái Bình còn hoạt động không?
Mã số thuế 1100414415 của Hợp tác xã Thái Bình đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (06/06/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Thông tin mã số thuế 1100414415 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Hợp tác xã Thái Bình được đồng bộ gần nhất lúc 11:35 ngày 06/06/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Ai là người đại diện của Hợp tác xã Thái Bình?
Người đại diện của Hợp tác xã Thái Bình là Nguyễn Văn Thắng theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 1100414415.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Cần Giuộc

955 Tổng doanh nghiệp
610 Đang hoạt động
334 Ngừng / tạm ngừng
23 Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Tây Ninh: 28.100 doanh nghiệp, trong đó 13.855 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 286
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 209
Xây Dựng 93
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản 68
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 44
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống 42

Theo loại hình

Công ty TNHH 573
Công ty TNHH MTV 183
Công ty cổ phần 114
Doanh nghiệp tư nhân 39
Chưa phân loại 16
Cơ quan nhà nước khác 9

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 610
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 199
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 87
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 30
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 17
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 9

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Văn Thắng"

Có tổng cộng 1.242 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY CỔ PHẦN PT TDG

Mã số thuế: 2500783320
Thôn Bồ Sao, Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG TMT GIA LAI

Mã số thuế: 5901257602
Thôn Phú Tân, Xã Ia Tôr, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam

CÔNG TY TNHH MTV SINH THẮNG

Mã số thuế: 2401086537
Tổ dân phố Đồng Sơn, Phường Tiền Phong, Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MST VINA

Mã số thuế: 2301420097
Thôn Mẫn Xá, Xã Yên Phong, Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH GSL.VANCOUVER IMMIGRATION CONSULTANTS

Mã số thuế: 0319667655
03.32, Tầng 3, Lô E, Lexington Residence, 67 Mai Chí Thọ, Phường Bình Trưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM KHÁNH VINA

Mã số thuế: 2301418348
Thôn Huề Đông, Xã Đại Lai, Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NGUYỄN GIA

Mã số thuế: 0601328123
Thôn 38, Xã Xuân Trường, Ninh Bình, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VIỆT HƯNG

Mã số thuế: 2301414209
Thôn Mẫn Xá, Xã Yên Phong, Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV NĂNG LƯỢNG TOÀN THẮNG

Mã số thuế: 0700924712
Số 13 đường Lê Tư Hành, Phường Duy Tiên, Ninh Bình, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO & TƯ VẤN NHÂN SỰ TS89

Mã số thuế: 0901245573
Thôn Tử Dương, Xã Yên Mỹ, Hưng Yên, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Xã Cần Giuộc

23 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐT XD BÌNH AN

Mã số thuế: 1102174568
Số 2 Đường Nguyễn Thái Bình, ấp Kim Định, Xã Cần Giuộc, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV NHƯ HÂN

Mã số thuế: 1102174575
251/2/11 ( Thửa 302, TBĐ 19) Đường nối QL50 , Ấp 3, Xã Cần Giuộc, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XDENT LAB

Mã số thuế: 1102174180
O2-2 (thuộc nhà xưởng O2), đường 1B, khu xưởng KIZUNA 3 Mở R, Xã Cần Giuộc, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TMDV VINPEARI

Mã số thuế: 1102173275
29 Đường D1,KDC Long Hậu, Ấp 3, Xã Cần Giuộc, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ LÊ DŨNG

Mã số thuế: 1102173148
440 đường 826C, Xã Cần Giuộc, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam

CÔNG TY TNHH THẢO NGUYÊN Q&T

Mã số thuế: 1102173162
D-LK.64-20-21 đường 2/3 Gia Phúc, Ấp Bình Đức, Xã Cần Giuộc, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM - DV XÂY DỰNG TÚ LAN LA

Mã số thuế: 1102172521
Số 257, Hương Lộ 11, Ấp Kim Điền, Xã Cần Giuộc, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV VÀNG BẠC KIM HOÀN PHÚC

Mã số thuế: 1102172546
DT 826C, ấp Long Hậu 2, Xã Cần Giuộc, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam

CÔNG TY TNHH MTV YUMOTO MECHANICS VIỆT NAM

Mã số thuế: 1102172137
G9, Khu B, Đường CN5, khu xưởng Kizuna 3, KCN Tân Kim Mở Rộng, Xã Cần Giuộc, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH VHOP PARTNERS

Mã số thuế: 1102172112
19 đường D1, KDC Long hậu, Ấp 3, Xã Cần Giuộc, Tây Ninh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Xã Cần Giuộc

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Tây Ninh

382 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH TM DV TỔNG HỢP HOÀNG ĐIỆP

Mã số thuế: 1102174825
Số 53B Đường Bà Chánh Thâu, Khu phố 2, Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TM DV THANH TÂM

Mã số thuế: 1102174818
276 Phan Văn Mảng, Khu phố 9, Xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam

CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ NGA KIM THANH

Mã số thuế: 3901392171
Số 36, Khu phố 1, Xã Bến Cầu, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TẤN LÂM

Mã số thuế: 3901392118
Hẻm 8, đường Trần Phú, khu phố Ninh Thành, Phường Bình Minh, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV VÕ MINH DỨC

Mã số thuế: 1102174656
Số 412, ĐT 825, ấp Chánh Hội, Xã Hậu Nghĩa, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CHANH TƯƠI XUẤT KHẨU HOÀNG DU

Mã số thuế: 1102174649
Thửa đất số 67, TBĐ số 35, Quốc lộ N2, Ấp 4, Xã Thạnh Lợi, Tây Ninh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Tây Ninh

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ