CÔNG TY TNHH MAY ĐẠT ĐĂNG THÁI THỤY

Mã số thuế 1000706206
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng Việt CÔNG TY TNHH MAY ĐẠT ĐĂNG THÁI THỤY
Tên viết tắt DAT DANG THAI THUY CO.,LTD
Tên tiếng Anh DAT DANG THAI THUY GARMENT COMPANY LIMITED
Tên giao dịch DAT DANG THAI THUY CO.,LTD
Địa chỉ Thôn Đông, Xã Thụy Anh, Hưng Yên, Việt Nam.
Người đại diện Phạm Hồng Lợi
Ngày cấp GCN ĐKKD 09/02/2010
Ngày bắt đầu hoạt động 09/02/2010
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 15/08/2026 14:39 Cập nhật ngay
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH MAY ĐẠT ĐĂNG THÁI THỤY chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

C14100 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú)
C1392 Sản xuất hàng dệt sẵn (trừ trang phục)
C1393 Sản xuất thảm, chăn, đệm
C1420 Sản xuất sản phẩm từ da lông thú
C1430 Sản xuất trang phục đan móc
G4610 Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
G4641 Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
G46510 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
G4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
G4751 Bán lẻ vải, len, sợi, chỉ khâu và hàng dệt khác
L6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
P8532 Đào tạo trung cấp

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MAY ĐẠT ĐĂNG THÁI THỤY

Thông tin mã số thuế 1000706206 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH MAY ĐẠT ĐĂNG THÁI THỤY được đồng bộ gần nhất lúc 14:39 ngày 15/08/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH MAY ĐẠT ĐĂNG THÁI THỤY cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH MAY ĐẠT ĐĂNG THÁI THỤY, mã số thuế 1000706206 và địa chỉ Thôn Đông, Xã Thụy Anh, Hưng Yên, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH MAY ĐẠT ĐĂNG THÁI THỤY?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH MAY ĐẠT ĐĂNG THÁI THỤY là Phạm Hồng Lợi theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 1000706206.
CÔNG TY TNHH MAY ĐẠT ĐĂNG THÁI THỤY còn hoạt động không?
Mã số thuế 1000706206 của CÔNG TY TNHH MAY ĐẠT ĐĂNG THÁI THỤY đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (15/08/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MAY ĐẠT ĐĂNG THÁI THỤY là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH MAY ĐẠT ĐĂNG THÁI THỤY có mã số thuế 1000706206, được cấp ngày 09/02/2010. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Thuỵ Anh

59 Tổng doanh nghiệp
34 Đang hoạt động
24 Ngừng / tạm ngừng
0 Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Hưng Yên: 26.182 doanh nghiệp, trong đó 14.513 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 14
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 11
Xây Dựng 9
Giáo Dục Và Đào Tạo 4
Hoạt Động Tài Chính, Ngân Hàng Và Bảo Hiểm 3
Vận Tải Kho Bãi 3

Theo loại hình

Công ty TNHH 46
Công ty cổ phần 7
Ủy ban nhân dân 3
Hợp tác xã 1
Doanh nghiệp tư nhân 1
Trường học / cơ sở giáo dục 1

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 34
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 13
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 7
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 4
1

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Phạm Hồng Lợi"

Có tổng cộng 3 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THẮNG LỢI

Mã số thuế: 2803067301
Nhà ông Phạm Hồng Lợi, Thôn 7, Xã Sao Vàng, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ DANH CHÍNH VIỆT NAM

Mã số thuế: 5701958086
Số nhà 269, đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Hạ Long, Quảng Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VẬN TẢI NGỌC PHƯỚC

Mã số thuế: 3502260670
29 Trường Chinh, Khu phố Tân Phú, Phường Phú Mỹ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Hưng Yên

291 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KINH DOANH TỔNG HỢP THUẬN PHÁT

Mã số thuế: 1001334127
Tổ dân phố An Lễ, Phường Trà Lý, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP TRƯỜNG THẮNG

Mã số thuế: 0901246009
Nhà ở liền kề số 158, đường Hải Âu 8, Khu đô thị Dream City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÁI BÌNH DƯƠNG VIỆT NAM

Mã số thuế: 0901246016
Số 20 đường Lê Quý Quỳnh, Phường Mỹ Hào, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MAY YD VIỆT NAM

Mã số thuế: 1001334046
Thôn Mậu Lâm, Xã Thần Khê, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ECO6 VIỆT NAM

Mã số thuế: 0901245968
Lô 48, Khu đô thị mới, Xã Văn Giang, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG THÀNH CÔNG

Mã số thuế: 1001333980
Chợ Gốc, thôn Điện Biên, Xã Bình Thanh, tỉnh Hưng Yên, Việt Nam

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Hưng Yên

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ