Cty TNHH MTV Hùng Gia Phát

Mã số thuế 0310351167
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng Việt Cty TNHH MTV Hùng Gia Phát
Địa chỉ 19/04 Đừơng Số 20 P.Bình Hưng Hòa, Phường Bình Hưng Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Vũ Đăng Hùng
Ngày cấp GCN ĐKKD 09/10/2010
Ngày bắt đầu hoạt động 25/09/2010
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 03/06/2026 09:04 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Cty TNHH MTV Hùng Gia Phát đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

F41000 Xây dựng nhà các loại

Câu hỏi thường gặp về Cty TNHH MTV Hùng Gia Phát

Ai là người đại diện của Cty TNHH MTV Hùng Gia Phát?
Người đại diện của Cty TNHH MTV Hùng Gia Phát là Vũ Đăng Hùng theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0310351167.
Mã số thuế 0310351167 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0310351167 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 03 là số phân khoảng; bảy chữ số 1035116 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 7 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Xuất hóa đơn cho Cty TNHH MTV Hùng Gia Phát cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Cty TNHH MTV Hùng Gia Phát, mã số thuế 0310351167 và địa chỉ 19/04 Đừơng Số 20 P.Bình Hưng Hòa, Phường Bình Hưng Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Địa chỉ của Cty TNHH MTV Hùng Gia Phát ở đâu?
Cty TNHH MTV Hùng Gia Phát đăng ký địa chỉ trụ sở tại 19/04 Đừơng Số 20 P.Bình Hưng Hòa, Phường Bình Hưng Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Bình Hưng Hoà, Hồ Chí Minh.
Mã số thuế của Cty TNHH MTV Hùng Gia Phát là bao nhiêu?
Cty TNHH MTV Hùng Gia Phát có mã số thuế 0310351167, được cấp ngày 25/09/2010. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Bình Hưng Hoà

5.948 Tổng doanh nghiệp
2.494 Đang hoạt động
3.310 Ngừng / tạm ngừng
45 Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 2.322
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 1.163
Xây Dựng 717
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 385
Vận Tải Kho Bãi 195
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ 192

Theo loại hình

Công ty TNHH 4.895
Công ty TNHH MTV 545
Công ty cổ phần 382
Doanh nghiệp tư nhân 102
Chưa phân loại 5
Cơ quan nhà nước khác 3

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 2.494
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 2.083
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 808
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 230
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 189
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 142

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Vũ Đăng Hùng"

Có tổng cộng 9 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY CỔ PHẦN DỮ LIỆU MẠNG QUỐC GIA

Mã số thuế: 0110874018
Số 5 Ngõ 23 Vũ Xuân Thiều, Phường Phúc Lợi, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH Y TÂM ĐƯỜNG

Mã số thuế: 0316750520
147/27 Nguyễn Văn Luông, Phường 10(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH CÔNG NGHỆ CAO

Mã số thuế: 0109167254
Số 5 Ngõ 757 Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Lợi, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT HẢI DƯƠNG

Mã số thuế: 0801290653
Số nhà 40, khu 3, Xã Cẩm Giang, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THÀNH HƯNG

Mã số thuế: 2700888909
Số 20C, Đường Tân Hưng, Phố Phúc Tân, Phường Hoa Lư, Ninh Bình, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI, DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN TÂN PHÁT

Mã số thuế: 0106939008
(NR Vũ Đăng Hưng) Xóm Hồ, Phường Mão Điền, Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HÙNG LINH VŨ

Mã số thuế: 5701740153
Tổ 63, khu Diêm Thủy, Phường Cẩm Phả, Quảng Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH RADIO VIỆT

Mã số thuế: 0104429971
Số 342A Nghi Tàm, Phường Hồng Hà, TP Hà Nội, Việt Nam.

Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Tây Hồ

Mã số thuế: 0101268902
131 Nghi Tàm, phường yên Phụ, Phường Tây Hồ, TP Hà Nội, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Bình Hưng Hoà

45 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH THỜI TRANG NGỌC THƯ

Mã số thuế: 0319626673
435/53 Đường Hương Lộ 3, Phường Bình Hưng Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TINH GIA

Mã số thuế: 0319625824
159 Đường Số 5, Phường Bình Hưng Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI LOGISTICS QUỐC TẾ CS83

Mã số thuế: 0319626049
39C, đường 18B, Phường Bình Hưng Hòa, thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

CÔNG TY TNHH VẬN CHUYỂN CƯỜNG THỊNH 247

Mã số thuế: 0319624115
9/20 đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TMXD PHÚC THỊNH

Mã số thuế: 0319624387
51/20/25 Đường 18B, Phường Bình Hưng Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƠ KHÍ XÂY DỰNG NAM VIỆT

Mã số thuế: 0319618979
25/8/15A Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT DỊCH VỤ CÔNG GIANG

Mã số thuế: 0319619235
Số 418/34 Lê Văn Quới, Khu phố 81, Phường Bình Hưng Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NHỰA CÔNG NGHIỆP MINH ĐỨC

Mã số thuế: 0319619926
289 Đường Ấp Chiến Lược, Phường Bình Hưng Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM CK BK DZEN

Mã số thuế: 0319618369
Số 255/50 Đường số 11, Phường Bình Hưng Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV HỒNG LĨNH FOOD & ENTERTAINMENT

Mã số thuế: 0319617407
158 Đường Số 5, Phường Bình Hưng Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Bình Hưng Hoà

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh

2.468 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KREDIVO TECH

Mã số thuế: 0319627469
453 đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TRUYỀN THÔNG THIÊN QUYẾT

Mã số thuế: 0319627395
Số 40/23 Võ Văn Hát, Khu Phố 1, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIỆN ÍCH NHÀ BẾP GROUP

Mã số thuế: 0319629258
1101 Lũy Bán Bích, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FASHION SYNTHETIC YD

Mã số thuế: 0319626761
84Đ Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THIÊN DU

Mã số thuế: 0319624732
477/26 đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI CT H&K

Mã số thuế: 0319626095
142/11 Liên Khu 4-5, Khu phố 21, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hồ Chí Minh

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ