CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN

Mã số thuế 0201646354
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng Việt CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN
Tên viết tắt MINH TAN DELIVERY CO.,LTD
Tên tiếng Anh MINH TAN DELIVERY LIMITED COMPANY
Tên giao dịch MINH TAN DELIVERY CO.,LTD
Địa chỉ Số 5/155C Phan Trứ, Phường Phù Liễn, TP Hải Phòng, Việt Nam.
Người đại diện PHẠM MINH PHƯƠNG
Ngày cấp GCN ĐKKD 01/09/2015
Ngày bắt đầu hoạt động 01/09/2015
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 18/06/2026 17:31 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

5320 Chuyển phát
H53200 Chuyển phát
G4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
G46510 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
G46520 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
G4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
G47610 Bán lẻ sách, báo, tạp chí văn phòng phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
N7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
S95110 Sửa chữa máy vi tính và thiết bị ngoại vi

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN

CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN còn đăng ký tên MINH TAN DELIVERY LIMITED COMPANY. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0201646354 đều cho ra cùng một kết quả.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN, mã số thuế 0201646354 và địa chỉ Số 5/155C Phan Trứ, Phường Phù Liễn, TP Hải Phòng, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN là Chuyển phát (mã ngành 5320). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 8 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN là PHẠM MINH PHƯƠNG theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0201646354.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN ở đâu?
CÔNG TY TNHH CHUYỂN PHÁT MINH TÂN đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 5/155C Phan Trứ, Phường Phù Liễn, TP Hải Phòng, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Phù Liễn, Hải Phòng.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Phù Liễn

592 Tổng doanh nghiệp
304 Đang hoạt động
288 Ngừng / tạm ngừng
7 Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hải Phòng: 52.357 doanh nghiệp, trong đó 22.748 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 199
Xây Dựng 89
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 78
Vận Tải Kho Bãi 46
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ 33
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 31

Theo loại hình

Công ty TNHH 452
Công ty cổ phần 109
Doanh nghiệp tư nhân 9
Công ty TNHH MTV 7
Cơ sở / cửa hàng cá thể 4
Chưa phân loại 3

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 304
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 147
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 80
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 31
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 30

Doanh nghiệp có người đại diện tên "PHẠM MINH PHƯƠNG"

Có tổng cộng 64 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH MTV JT LIVING

Mã số thuế: 1702371695
4B Mạc Thiên Tích, Khu phố 5 Dương Đông, Đặc khu Phú Quốc, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH P&P PHYSIOLOGIE MART

Mã số thuế: 0111477895
Số nhà 4, Khu 9, xóm Kho, Phường Chương Mỹ, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HUỆ NGỌC THÀNH

Mã số thuế: 5901250572
1065 Quang Trung, tổ 14, Phường An Khê, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN NÔNG SẢN HOA ĐẤT

Mã số thuế: 0111468026
Số 41 ngõ 96 Đại Từ, Phường Định Công, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẤT ĐỘNG SẢN ĐỨC MINH GROUP

Mã số thuế: 0111467664
0M1:33 Himlam bolevar, Xã Thường Tín, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TRANQUIL VIỆT NAM

Mã số thuế: 0111411855
Số 33 Ngách 260/222F Phố Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV BILLIARDS 38

Mã số thuế: 3604087633
19/1H, ấp Võ Dõng, Xã Gia Kiệm, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DV MINH PHƯƠNG

Mã số thuế: 0319008028
52 Đại Lộ 2, Khu phố 1, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TÂN VIỆT NT

Mã số thuế: 4202023818
42/6 Phúc Sơn, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MA D2P

Mã số thuế: 0110964014
Số nhà 75, Ngõ Hồ Hố Mẻ, Phố Tôn Thất Tùng, Phường Kim Liên, TP Hà Nội, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Phù Liễn

7 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH TÁI CHẾ PHẾ LIỆU MINH HIẾU

Mã số thuế: 0202358729
Số 8/681 đường Trần Tất Văn, Phường Phù Liễn, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HOÀNG ANH ADV

Mã số thuế: 0202357884
Số 537 đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phù Liễn, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐĂNG DƯƠNG

Mã số thuế: 0202357771
Số nhà 24, ngách 96, ngõ 41 Khúc Trì, Phường Phù Liễn, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ HOÀNG TRƯỜNG PHÁT

Mã số thuế: 0202357281
Ngõ 9, Đường Trương Đồng Tử, Phường Phù Liễn, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI SÔNG LAM

Mã số thuế: 0202356312
Số 179 đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phù Liễn, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ F&B LÊ GIA

Mã số thuế: 0202355929
Số 946 Nguyễn Lương Bằng, Phường Phù Liễn, thành phố Hải Phòng, Việt Nam

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU NOVA GROWTH

Mã số thuế: 0202355911
Số nhà 8 ngõ 88 đường Đồng Quy, tổ dân phố Đồng Tử 2, Phường Phù Liễn, TP Hải Phòng, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Phù Liễn

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hải Phòng

306 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HABIB SONS

Mã số thuế: 0801501262
188 Nhữ Đình Hiền, tổ 33, Phường Lê Thanh Nghị, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT NOVA ALUMINIUM TECHNOLOGY

Mã số thuế: 0801501304
Số 6A/40 Phan Chu Trinh, Phường Hải Dương, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT ST26 HYMECH

Mã số thuế: 0801501216
Đông Nam Đồi 44, Kdc số 5, Phường Chí Linh, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN THỊNH PHÁT LCC

Mã số thuế: 0801500928
Thôn Tông Phố, Xã Trần Phú, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MINH PHÚC VN

Mã số thuế: 0801501128
Tổ dân phố Tiền, Phường Việt Hòa, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP XANH VINA

Mã số thuế: 0801501061
Số 6A Đội Cấn, Phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng, Việt Nam

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hải Phòng

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ