CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SRV HOLDING

Mã số thuế 0111460034
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng Việt CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SRV HOLDING
Tên tiếng Anh BALAWORLD HOLDING GROUP JOINT STOCK COMPANY
Địa chỉ Tầng 9 Tháp Tây, Tòa nhà Hancorp, số 72 Trần Đăng Ninh, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện NGUYỄN THỊ HƯƠNG THẢO
Cập nhật dữ liệu 18/06/2026 14:18 Cập nhật ngay
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SRV HOLDING chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SRV HOLDING

Địa chỉ của CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SRV HOLDING ở đâu?
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SRV HOLDING đăng ký địa chỉ trụ sở tại Tầng 9 Tháp Tây, Tòa nhà Hancorp, số 72 Trần Đăng Ninh, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Nghĩa Đô, Hà Nội.
Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SRV HOLDING là bao nhiêu?
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SRV HOLDING có mã số thuế 0111460034. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SRV HOLDING cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SRV HOLDING, mã số thuế 0111460034 và địa chỉ Tầng 9 Tháp Tây, Tòa nhà Hancorp, số 72 Trần Đăng Ninh, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SRV HOLDING còn hoạt động không?
Mã số thuế 0111460034 của CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SRV HOLDING đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (18/06/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Thông tin mã số thuế 0111460034 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SRV HOLDING được đồng bộ gần nhất lúc 14:18 ngày 18/06/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Nghĩa Đô

6.003 Tổng doanh nghiệp
2.654 Đang hoạt động
3.310 Ngừng / tạm ngừng
29 Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 1.776
Xây Dựng 680
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 653
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ 496
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 449
Thông Tin Và Truyền Thông 373

Theo loại hình

Công ty TNHH 3.153
Công ty cổ phần 2.523
Công ty TNHH MTV 103
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ) 55
Viện nghiên cứu 25
Chưa phân loại 24

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 2.649
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 1.434
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 1.242
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 368
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 266
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 35

Doanh nghiệp có người đại diện tên "NGUYỄN THỊ HƯƠNG THẢO"

Có tổng cộng 30 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH TBS CHEMICAL

Mã số thuế: 0111528412
Thôn Báo Đáp, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ETS

Mã số thuế: 0111310582
14-15A, Tầng 7, Tòa nhà Charmvit, số 117 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH IN ẤN BAO BÌ HƯƠNG THẢO

Mã số thuế: 0110774503
Số 4/3/11 đường Luyện Kim, Xã Thường Tín, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP NGỌC THẢO

Mã số thuế: 3002274097
Khu tổ hợp Hưng Phú, Tổ dân phố 1, Phường Sông Trí, Hà Tĩnh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TRACY ENTERTAINMENT

Mã số thuế: 2700952840
Tổ 5, Phường Trung Sơn, Ninh Bình, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN NGHIÊNG COMPLEX

Mã số thuế: 0110074999
ML 6-24 Vinhomes Green Bay, Đường Lương Thế Vinh, Phường Đại Mỗ, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CORE LEADERSHIP

Mã số thuế: 0317395540
P.702A Tầng 7, Tòa nhà Centre Point, 106 Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN HT VIỆT NAM

Mã số thuế: 0110017581
Tầng 6, Tòa nhà Việt Á, số 9 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH Ô TÔ ĐỨC VĂN

Mã số thuế: 2902111840
Số 211, Đường Ngô Gia Tự, Phường Vinh Hưng, Nghệ An, Việt Nam.

CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐINH GIA PHÁT

Mã số thuế: 3002229880
Số nhà 09, ngõ 98, đường 26/3, Phường Hà Huy Tập, Hà Tĩnh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Nghĩa Đô

29 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ VIỆT TECH

Mã số thuế: 0111556106
Tầng 10, tòa nhà Hancorp Plaza, số 72 Trần Đăng Ninh, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CHO THUÊ XE NEERA

Mã số thuế: 0111554719
Tầng 2, Tòa nhà Leadvisors Tower, Số 643 Đường Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NGUYỆT HÀ VĂN

Mã số thuế: 0111554701
Số nhà 11, ngõ 87 ngách 5 Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ XANH LDK SINH PHÁT

Mã số thuế: 0111551041
Số 03, Ngách 20, Ngõ 210, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH COHAMY

Mã số thuế: 0111549388
Tầng 3, Tháp A, Tòa nhà T608, KĐT mới Cổ Nhuế, Đường Tôn Quang Phiệt, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHONG THỦY THIÊN KHÔI

Mã số thuế: 0111545584
Số 3 Ngõ 641 Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH BẤT ĐỘNG SẢN VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG SINH

Mã số thuế: 0111544125
Nhà số 9 - Khu tập thể XN máy bay A76, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NEERA HOLDING

Mã số thuế: 0111544118
Tầng 2, Tòa nhà Leadvisors Tower, Số 643 Đường Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC IDE

Mã số thuế: 0111539083
Số 67 Đặng Thùy Trâm, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH Y DƯỢC MỘC ĐỨC

Mã số thuế: 0111539100
Số 5 ngách 61/21/4 phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Nghĩa Đô

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội

1.912 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ LÀM ĐẸP LINHLINHACADEMY

Mã số thuế: 0111562702
Số 30, Đường Đa Lộc, Thôn Bầu, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KHOÁNG SẢN HẢI TIẾN

Mã số thuế: 0111562734
Số nhà 205 Đường Đông Hội, Xã Đông Anh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOLO GREEN

Mã số thuế: 0111562727
Số 30A ngõ 1 phố Tân Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SOLAR EDUCATION

Mã số thuế: 0111561843
Số 7, ngõ 196 phố Thái Thịnh, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU LIGHT LOGISTICS VIỆT NAM

Mã số thuế: 0111561868
Số 4 ngõ 26 Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI LINH NOVA

Mã số thuế: 0111562639
Số 22 ngõ 205 Giải Phóng, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hà Nội

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ