CÔNG TY CỔ PHẦN MERAKI BRANDS

Mã số thuế 0110914140
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng Việt CÔNG TY CỔ PHẦN MERAKI BRANDS
Tên tiếng Anh MERAKI BRANDS JOINT STOCK COMPANY
Tên giao dịch MERAKI BRANDS JOINT STOCK COMPANY
Địa chỉ Thôn 3, Xã Nam Phù, TP Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện Lã Thị Hồng Nhung
Ngày cấp GCN ĐKKD 13/12/2024
Ngày bắt đầu hoạt động 13/12/2024
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 18/06/2026 02:55 Cập nhật ngay
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY CỔ PHẦN MERAKI BRANDS chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

S9610 Dịch vụ tắm hơi, massage và các dịch vụ tăng cường sức khoẻ tương tự (trừ hoạt động thể thao)
C2023 Sản xuất mỹ phẩm, nước hoa, xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh
G4610 Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
G4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
G4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
G4690 Bán buôn tổng hợp
G4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh
H5221 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường sắt
H5222 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
H5225 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
H5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
M7020 Hoạt động tư vấn quản lý kinh doanh và hoạt động tư vấn quản lý khác
M7310 Quảng cáo
M7320 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận
N8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
P8532 Đào tạo trung cấp

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN MERAKI BRANDS

Thông tin mã số thuế 0110914140 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY CỔ PHẦN MERAKI BRANDS được đồng bộ gần nhất lúc 02:55 ngày 18/06/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Ai là người đại diện của CÔNG TY CỔ PHẦN MERAKI BRANDS?
Người đại diện của CÔNG TY CỔ PHẦN MERAKI BRANDS là Lã Thị Hồng Nhung theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0110914140.
Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN MERAKI BRANDS là bao nhiêu?
CÔNG TY CỔ PHẦN MERAKI BRANDS có mã số thuế 0110914140, được cấp ngày 13/12/2024. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY CỔ PHẦN MERAKI BRANDS kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY CỔ PHẦN MERAKI BRANDS là Dịch vụ tắm hơi, massage và các dịch vụ tăng cường sức khoẻ tương tự (trừ hoạt động thể thao) (mã ngành S9610). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 15 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Mã số thuế 0110914140 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0110914140 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 01 là số phân khoảng; bảy chữ số 1091414 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 0 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Nam Phù

878 Tổng doanh nghiệp
513 Đang hoạt động
364 Ngừng / tạm ngừng
10 Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 272
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 147
Xây Dựng 122
Vận Tải Kho Bãi 68
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 56
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ 52

Theo loại hình

Công ty TNHH 570
Công ty cổ phần 269
Hợp tác xã 14
Công ty TNHH MTV 13
Trường học / cơ sở giáo dục 5
Chưa phân loại 2

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 513
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 199
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 101
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 50
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 14
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 1

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Lã Thị Hồng Nhung"

Có tổng cộng 2 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH AMEKA

Mã số thuế: 0108952445
Tầng 2, Tòa nhà Kim Khí Thăng Long, Số 1 Đường Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT GIẤC MƠ YẾN VIỆT

Mã số thuế: 0315394076
42 Đường số 2, Phường An Lạc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Xã Nam Phù

10 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH HTLUXURY GROUP

Mã số thuế: 0111555550
Xóm Hồng Hà, Thôn 2, Xã Nam Phù, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HENGXIN HÀ NỘI

Mã số thuế: 0111550697
Đội 5 Đại Lan, Xã Nam Phù, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG PHÁT

Mã số thuế: 0111550714
Thôn 1 Vạn Phúc, Xã Nam Phù, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC & NỘI THẤT JOS

Mã số thuế: 0111534060
Xóm 1, thôn 3 Vạn Phúc, Xã Nam Phù, thành phố Hà Nội, Việt Nam

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QP 26

Mã số thuế: 0111532592
Lô CN41, Cụm công nghiệp làng nghề Ninh Sở, Xã Hồng Vân, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ZHUOYUE

Mã số thuế: 0111527088
Thửa đất số 116, tờ bản đồ số 30, thôn 1, Xã Nam Phù, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ A.M. SOLUTIONS

Mã số thuế: 0111523848
Xóm 6, thôn Việt Yên, Xã Nam Phù, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MINH QUÂN MECHANICAL

Mã số thuế: 0111515501
Số nhà 99, Đường Đông Mỹ, Thôn 1, Xã Nam Phù, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN NHÔM KÍNH DDL WINDOW

Mã số thuế: 0111515484
Thôn Tương Chúc, Xã Nam Phù, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ VIỆT STAR

Mã số thuế: 0111515477
Số 11 ngõ 132 đường Thọ Am, Thôn Thọ Am, Xã Nam Phù, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Xã Nam Phù

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội

2.157 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ LÀM ĐẸP LINHLINHACADEMY

Mã số thuế: 0111562702
Số 30, Đường Đa Lộc, Thôn Bầu, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KHOÁNG SẢN HẢI TIẾN

Mã số thuế: 0111562734
Số nhà 205 Đường Đông Hội, Xã Đông Anh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOLO GREEN

Mã số thuế: 0111562727
Số 30A ngõ 1 phố Tân Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SOLAR EDUCATION

Mã số thuế: 0111561843
Số 7, ngõ 196 phố Thái Thịnh, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU LIGHT LOGISTICS VIỆT NAM

Mã số thuế: 0111561868
Số 4 ngõ 26 Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI LINH NOVA

Mã số thuế: 0111562639
Số 22 ngõ 205 Giải Phóng, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hà Nội

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ